Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่นแผ่นฟล็อปปี้ดิสหัวโปรเครื่องsuper famicom ยังไม่แกะซีล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่นแผ่นฟล็อปปี้ดิสหัวโปรเครื่องsuper famicom ยังไม่แกะซีล

ขายแผ่น ฟล็อปปี้ดิส ยี่ห้อ maxell ยังไม่แกะซีล กล่องละ 200บาท รวมส่ง มี 2กล่อง ยังไม่แกะซีล ขายมัดรวม 400 บาทรวมส่ง ยี่ห้อนี้ดีมาก ใครสนใจแอดไลน์ไอดี tackeynut มารับเองได้แถวพระราม 2 ลดเหลือ 350 บาท ได้ 2 กล่อง เผื่อใครที่ยังใช้ แผ่นฟล็อผผี้ดิสอยู่ เอาไปเล่นกับหัวโปรเครื่อง super famicom ถ้ารูปไม่ขึ้นจะส่งรูปให้ดูทางไลน์นะครับ

ขอตั้ง 2 กระทู้นะครับแอดมิน กระทู้่แรก มัน ผิดพบาดครับ

Comment

Working...
    X