Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย เมมโมรี่การ์ด ps 2 ของใหม่ยังไม่แกะซีล กับแฟลชไดร์ 32 GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย เมมโมรี่การ์ด ps 2 ของใหม่ยังไม่แกะซีล กับแฟลชไดร์ 32 GB

ขาย เมมโมรี่การ์ด ps 2 ของใหม่ยังไม่แกะซีล กับแฟลชไดร์ 32 GB ลงเกมเต็มความจุให้ด้วยใช้คู่กัน แฟลชไดร์ก็ของใหม่มือ 1 ขายคู่กัน 350 บาทรวมส่ง เมมโมรี่การ์ด ps 2 มี 2 อัน .ยังไม่แกะซีลอันนึง อีกอันใช้งานแล้ว แอดไลน์มานะครับ จะส่งรูปให้ดู ลงรูปในนี้ไม่เป็นครับใครสนใจแอดไลน์มาครับ ไอดี tackeynut ขายคู่กัน 350 บาท

มารับเองได้แถวพระราม 2 พุทธบูชาครับ นัดเจอได้ครับ

Comment

Working...
    X