Announcement

Collapse
No announcement yet.

บทสรุป Call of Duty 4: Modern Warfare

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รอจนเหงือกแห้งเลยครับไม่มีอะไรเกิดขึ้นซักกะนิดเดียวมันเป็นที่ตัวเกมส์หรือเปล่าชักสงสัยแล้วเล่นหลายรอบแล้วครับด่านนี้เล่นยังไงก็ไปติดอยู่ใต้สะพานถ้าจำไม่ผิดซับมันพูดว่า Stop the bloody truck มั้งครับแล้วเกมมันก็เซฟแล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยเงียบสนิท

Comment

ได้แล้วครับผ่านแล้วขอบคุณมากครับ

Comment

เล่นจบ ไป เป็น 3 รอบละ แต่ยัง
        งง ที่ ไอ้ Zakhaev ทำไมมันไม่ตาย
        ตอนเราเล่น เรายิง กลางกะบาน มันเลือด กระชูด
        สะขนาดนั้น ทำไมมันไม่ตาย ผมคิดเล่นๆ ว่า
        ไอ้ Zakhaev มีแฝด ป่าววะ
        ไอ้ที่เรายิงไป มันอีก คนนึง

อยาก จะเล่น ภาค 2 แต่สเปก ไม่ถึง
        ตัวเกม ก็ ใหญ่ ขึ้นตั้ง 2 เท่า
        cpu ผม P4 2.6 GHz
        เกม มัน กำหนด ไว้ 3.2
        socket cpu ผม 478
        3.2 หายาก อะครับ
        ผมซื้อ 3.0 มาไม่รู้จะเล่นได้ป่าว

ปล. ผมพึง เล่น ภาค 1 มา 2 วันเอง
        ผมเล่น ไล่ มา ทีละระดับ ตั้ง แต่ ง่าย-ยากสุด
        เกมนี้เนื้อเรื่อง สั่น มากๆ มันเน้น ที่ภาพและ แอฟเฟ็ค
        ตัวเกม ตั้ง 5 GB ผมเล่น vietcong ตัวเกมแค่ 1 GB
        แต่เล่นตั้ง นานกว่าจะจบ
        Last edited by -[G]s-PLug; 18 Apr 2010, 21:53:14.

Comment

-*- ครั้งแรกที่ยิง Zakhaev เรายิงโดนแขนมันขาดมิช่ายหรอ

แล้วก็ยิงครั้งสุดท้ายตรงสะพาน มันก็ตายแล้วนีนา มันจะมีแฝดได้งายย

Comment

ยิงโดนแขน หรอ ครั้งแรก แต่ผม เล็ง กลางหัวมันเลย นะ
            ที่ ว่า แฝด ผมคิดเล่นๆ นะ อย่าง คิดมาก อิอิ

Comment

Originally posted by bigkung View Post
              -*- ครั้งแรกที่ยิง Zakhaev เรายิงโดนแขนมันขาดมิช่ายหรอ

แล้วก็ยิงครั้งสุดท้ายตรงสะพาน มันก็ตายแล้วนีนา มันจะมีแฝดได้งายย
              Originally posted by -[G]s-PLug View Post
              ยิงโดนแขน หรอ ครั้งแรก แต่ผม เล็ง กลางหัวมันเลย นะ
              ที่ ว่า แฝด ผมคิดเล่นๆ นะ อย่าง คิดมาก อิอิ
              ผมไปลองเล่นอีกครั้ง ยิงโดน แขนจริงด้วย
              ไม่ว่าเราจะเล็งตรงไหนก็โดนแขน
              ผมลองยิงพลาดไป นัดนึง มันก็จะหลบใช่ ไหม
              ช่วงนั้นผมเล็งไปหลังมัน มันจะวิ่ง ขึ้นรถใช่ไหม
              ลูกยังโค้ง ไปโดนแขนแล้วมันก็ คลานหนี
              เห็นจะๆเลย
              Last edited by -[G]s-PLug; 19 Apr 2010, 08:39:36.

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                งง ห้องไหนหว่าสีแดง หมายถึงตรงที่เป็นประตูเหล็กค่อยๆเปิดทีละนิดรึเปล่า
                หรือว่าตรงที่ให้เราวางc4 ขอสกรีนช็อตด้วยจะดีมาก
                เอ่อ รบกวนด้วย ติดด่านนี้มาหลายวันแล้ว เพิ่งกลับมาเล่นครับ รบกวนด้วย ไครทราบช่วยบอกที

Comment

Originally posted by soundkkkqoo View Post
                  ภารกิจ : No Fighting in the War Room อะครับก่อนวิ่งเข้าห้อง คอนโทรทำไมผมระเบิดตาย ทุกรอบเลยอะครับ ไอ้ตรง ที่มี นิวเครียร์ 4 อัน ฆ่า หมดเเล้ว เเล้วจะวิ่งไป ห้อง เเดง ๆ อะ อะครับ กำลังจะถึงอยู่ดีดีก็ระเบิด ตาย >+<~ เล่นมา ครึ่งวันเเล้ว ไม่ผ่าน ไอ้ วิ่ง เข้าห้องคอนโทรเนี่ย -*-
                  ขออภัย ติดตรงนี้เลย ให้ระเบิดตรงไหนดีครับ

Comment

ที่เราปะระเบิดที่ผนังรึเปล่าครับ

ถ้าใช่ ให้ถอยออกมาไกลๆก่อน แล้วค่อยกดระเบิด ครับ

Comment

ชอบจัง สปอยเกมดังๆเนี่ย

Comment

เกมส์แห่งตำนานอิอิ

Comment

มีปัญหาตอนที่ ลูกชายของ Zakhaev ฆ่าตัวตาย แล้วพวกเรา ก็ยืนอยู่เฉยๆ ไม่ได้อะไรเกิดขึ้น ฮ. ก็บินไปบินมาวนอยู่รอบๆ
                          ทำยังไงต่อหรือครับ ขอบคุณสำหรับ บทสรุปครับ

Comment

Working...
                          X