Announcement

Collapse
No announcement yet.

ให้ตายเถอะครับ นี่มันเกมส์รถแข่งหรือนี่ .........พระเจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังงัย กอรักเกม grand turismo

Comment

ระวังแป๊กเหมือนtest driveนะ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
        ระวังแป๊กเหมือนtest driveนะ
        แสดงว่าท่านยังไม่เคยเล่น เกมส์ของค่ายนี้อย่าง dirt เพราะค่ายนี้ทำเกมส์ออกมาไม่น้อยหน้าค่าย sonyอยู่แล้วครับ ( เพราะมันมีพันธสัญญาร่วมกันอยู่ )

Comment

ใครทราบข้อมูลเรื่องวันออกจำหน่ายช่วยโพสบอกกันด้วยนะครับ

Comment

ตอนเรา TORRENT NFSProstreet รอตั้ง 2 ช.ม. (ขนาด1.45GB)

Comment

ผู้สร้าง เกม Girt เกมเดียวกับ Dirt ใช่ปล่าวคับ

Comment

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Freekickgundam ระวังแป๊กเหมือนtest driveนะ
                เข้าใจอะไรผิดป่าวครับ ที่แป๊กน่ะ NFS PRO ไม่ใช่เหรอครับ สำหรับผมไม่ได้เกลียดอาไร need นะครับ เพราะเล่นตั้งแต่ภาคแรกๆที่ลงใน3DOและในคอม มุมมองในรถเหมือน test drive ที่ท่านว่าแหละครับ แค่รู้สึกว่ามันไม่ใช่แล้วเท่านั้นเอง ก็พี่เล่นเอาทีมผู้สร้างใหม่เข้ามาทำตั้งแต่ภาค carbon แต่ถ้าใครว่าดีก็แล้วแต่แนวล่ะครับ แค่มาบอกเท่านั้นว่าNFSก็เคยเป็น simแบบเดียวกะ test drive unlimited มาก่อน เพียงแต่test drive unlimited สมบรูณ์ที่สุดทั้งภาพและความรู้สึกก็เท่านั้นเอง ไปดูดีๆเถอะครับ เขาก็มีรางวัล ทั้งระบบ onlineยอดเยี่ยม และจากงานE3อีก ดูเอาเองที่ utube ก็ได้ครับ ( ขอโทษที่โพสซะยาวครับ เพราะผมคนนึงที่รักเกมขับรถที่สุด แม้รถที่ผมใช้มา 3 คันในชีวิตก็แต่งจนหมดราคาทุกคันครับ ปล.เอามาทำตัวแข่งครับ ) ที่ผมต้องการไม่ใช้แค่เกมครับ แต่ต้องเป็นให้มากกว่าเกม
                Last edited by runnerkob; 27 Mar 2008, 07:36:46.

Comment

Originally posted by ทนายน้อย View Post
                  ใครทราบข้อมูลเรื่องวันออกจำหน่ายช่วยโพสบอกกันด้วยนะครับ
                  Originally posted by Feriuz View Post
                  น่าสนมากครับ ออกเมื่อไหร่บอกกันด้วย ครับ
                  เห็นแวบๆใน gamespot มันบอกว่า Release Date: June 2008

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
                    7900GS โยนทิ้งคลองแหง
                    คลองไหน ผมจะตามไปเก็บ

Comment

ว้าวน่าเล่นมั๊กๆๆๆๆ

Comment

สวยงามมากๆ

Comment

เคยเล่นรถแข่งอยู่เกมส์หนึงอยากเล่นอีกไม่รู้จะมีมั้ยมันของเครื่องเพล1แต่อยากไห้มีในPC
                          มันจะแบบว่าเราจะขับรถไปตามเมืองและถ้าอยากแข่งกับรถขันไหนก็เปิดไฟสูงท้าแข่งได้ทุกคันอยู่ที่ว่าคันที่เราท้าอยากแข่งกับเรารึป่าว ถ้ามันรับคำถ้าภาพก็จะตัดไปที่สนามแข่งก็คือถนนบริเวณนั้นที่เราท้ามัน ถ้าแข่งชนะเราก็จะสามารถเลือกเอาชิ้นส่วนของรถที่เราท้าแข่งมาได้1ชิ้น เช่นเครื่อง ล้อ กระจก สเกิ๊ด อื่นๆ รถบันทุกก็ยังท้าแข่งได้คิดดูเอาเครื่องรถบรรทุกมาใส่รถเก๊งคันเล็กๆเราอะมันขนาดไหน และในเมืองก็มีร้านแต่งรถ ร้านขายรถ ร้านขายล้อขายยาง แข่งกับเจ้าพ่อเจ้าถิ่นจำชื่อไม่ได้แล้วว่าเกมส์อะไร ของเครื่องเพล1อะใครเคยเล่นบ้าง
                          ถ้ามีเกมส์ในPCคร้ายๆที่บอกช่วยบอกทีนะอยากเล่นช่วงนี้เซ็งไม่ถูกใจเลยสักเกมส์

Comment

Originally posted by vaik28 View Post
                            เห็นแวบๆใน gamespot มันบอกว่า Release Date: June 2008
                            หวังว่ามันจะออกก่อนกำหนดเหมือนหลายๆเกมส์นะครับ

Comment

ได้ชมแล้ว สุดยอดมากๆเลยครับ คิดว่าน่าเล่นกว่า Need Pro อีกนะครับเนี่ย

Comment

Originally posted by voravis View Post
                                เคยเล่นรถแข่งอยู่เกมส์หนึงอยากเล่นอีกไม่รู้จะมีมั้ยมันของเครื่องเพล1แต่อยากไห้มีในPC
                                มันจะแบบว่าเราจะขับรถไปตามเมืองและถ้าอยากแข่งกับรถขันไหนก็เปิดไฟสูงท้าแข่งได้ทุกคันอยู่ที่ว่าคันที่เราท้าอยากแข่งกับเรารึป่าว ถ้ามันรับคำถ้าภาพก็จะตัดไปที่สนามแข่งก็คือถนนบริเวณนั้นที่เราท้ามัน ถ้าแข่งชนะเราก็จะสามารถเลือกเอาชิ้นส่วนของรถที่เราท้าแข่งมาได้1ชิ้น เช่นเครื่อง ล้อ กระจก สเกิ๊ด อื่นๆ รถบันทุกก็ยังท้าแข่งได้คิดดูเอาเครื่องรถบรรทุกมาใส่รถเก๊งคันเล็กๆเราอะมันขนาดไหน และในเมืองก็มีร้านแต่งรถ ร้านขายรถ ร้านขายล้อขายยาง แข่งกับเจ้าพ่อเจ้าถิ่นจำชื่อไม่ได้แล้วว่าเกมส์อะไร ของเครื่องเพล1อะใครเคยเล่นบ้าง
                                ถ้ามีเกมส์ในPCคร้ายๆที่บอกช่วยบอกทีนะอยากเล่นช่วงนี้เซ็งไม่ถูกใจเลยสักเกมส์
                                ชื่อเกม RACING LAGOON
                                ของแสควร์ทำครับ มันปนแนวRPGด้วย ผมเล่นจบแค่ 4-5รอบเอง มันมาก

Comment

Working...
                                X