Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไร GTA4 จะลง PC ซักทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ภาคซอมบี้โหดอย่างแรง...อ่ะ

Comment

ผมเคยเจอคนเอามาหลอก ในสยามบิท อ่านไปอ่านมา
      ก็รู้ว่าออกแน่ ยืนยันมาแล้ว
      ขอยืยยันอีกเสียงว่า พ.ย. 2008 นี้มีเฮแน่นอนครับ

Comment

สเปคพอๆกับ DMC 4 นะครับอ่ายจากเวบไหนมาจำไม่ได้และ
        ถ้าDMC4ลื่นGTAก้อลื่นเหละครับ

Comment

18/11/2008 sure!!

Comment

พฤศจิกายน ครับ (ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง) แต่ของเมืองเค้านะ เดวไทยคงตามมาในแบบลับๆ

Comment

ไม่ใช่ dx 10 เล่นได้ปะครับ

Comment

Working...
              X