Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows เล่นเกมไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows เล่นเกมไม่ได้

ใช้ windows 10 แต่ไม่ได้ลงโปรแกรมนะ ใช้ Ghost เอา โดยโหลดจากเวปบิท
    ช่วงหลังๆ ลงเกมเล่นไม่ได้เลย เช่น Final Fantasy เป็นต้น

หรือว่าต้องลง windows อื่น

รบกวนด้วยครับ

ลงวินโดว์เพียวเถอะครับ

Comment

คำว่า "เล่นไม่ได้" มันกว้างไปครับ
      เปลี่ยนเป็น "มันมี popup error ว่า xxxx", "เข้าแล้วจอดำ", "เข้าแล้วเกมเด้ง", อื่นๆ
      อีกอย่างคือ windows ghost แล้วโหลดเกมผีด้วยรึเปล่า ?

Comment

ืคือไรครับ

Comment

ใช่ครับ เกมผีครับ
          ใช่อีกครับ มีมีปอปอัพ อย่างที่ว่าครับ

แต่เมื่อก่อนเคยลง win xp หรือ 7 ไม่แน่ใจ เล่นได้นะครับ

หรือว่า win10 ต้องเล่นแท้ เท่านั้นครับ

Comment

Working...
          X