Announcement

Collapse
No announcement yet.

FIFA18 Season mode หากไม่อยากเจอทีมเดียวกันกับเราเลือกตั้งค่าใด้ใหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FIFA18 Season mode หากไม่อยากเจอทีมเดียวกันกับเราเลือกตั้งค่าใด้ใหมครับ?

ตามนั้นครับ

ไม่น่าจะได้ครับ มีแค่เข้าไปเจอแล้วขอออกเกมครับ ถ้าฝ่ายตรงข้ามยอมนะครับ

สนใจฝึกฝีมือกับ Noob DIV1 มั้ยครับ

Comment

Originally posted by Torror View Post
      ไม่น่าจะได้ครับ มีแค่เข้าไปเจอแล้วขอออกเกมครับ ถ้าฝ่ายตรงข้ามยอมนะครับ

สนใจฝึกฝีมือกับ Noob DIV1 มั้ยครับ
      น่าจะยากครับ ผมเล่นมา5ปีไม่เคยสัมผัสDiv 2กับ1เลย

Comment

DIV1 มีแต่นูบๆครับ ฮ่าๆ อยากสุดที่ ผมว่า DIV4 นี้แหละครับ ไม่รู้เพราะอะไร

Comment

Working...
        X