Announcement

Collapse
No announcement yet.

Forza horizon3 เล่นบนวินโดเถื่อนได้ไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Forza horizon3 เล่นบนวินโดเถื่อนได้ไหม?

ตามหัวข้อเลยครับ เห็นforza horizon3 น่าเล่นดีครับ แต่มันเป็นเกมที่เหมือนต้องโหลดผ่านmicrosoftเลยไม่รู้ว่ามันจะเล่นบนวินโดว์เถื่อนได้ไหมครับ

ปล.ตอนนี้กำลังเก็บตังค์ซื้อวินแท้อยู่ แต่เงินพอสำหรับซื้อเกม เลยอยากลองเล่นก่อนครับ

คือวินโดว์สโตร์(ร้าน)มันผูกบัญชีเดียวกันกับเมลที่ไว้ล็อกอินเข้าใช้วินโดว์ (ใช้เมลเดียวกัน)

ผมก็ไม่รู้นะครับว่าทางเทคนิคจะได้หรือไม่

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
      X