Announcement

Collapse
No announcement yet.

LostPlanet ตัวนี้จะฆ่ายังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ด่านนั้นผมผ่านโดนการ เดินไปริมอีกฝั่งของด่าน จะมีหุ่นให้ 2 ตัว กับปืนเยอะเลยครับ ไปเอาหุ่นก่อน พยายามค่อยๆยิงไปเรื่อยเงียบๆ ให้ศัตรูเหลือน้อยๆค่อยไปต่อครับ เพราะถ้า ศัตรูมันรูตัวมันจะมารุมคุณครับ

Comment

อ๋อ.....คุ้นๆน่ะ
      ที่เป็นฉาก สาวมาส่งเราแล้ว ส่อง ดู หุ่นยนต์ใช้ป่ะ
      ถ้าใช่....ด่านนี้จะให้เราสอบเข้าไป ในฐานทัพ น่ะ
      (ยากมาก...หุ่นยนต์ชอบลุ่ม)

Comment

เข้าเกมไม่ได้ง่าาา T T
        Last edited by sarah789; 12 Mar 2008, 12:36:54.

Comment

เฮ่อ โง่จิงๆเรา ช่วยหน่อยคับ T T

Comment

Originally posted by suphasin View Post
            อ๋อ.....คุ้นๆน่ะ
            ที่เป็นฉาก สาวมาส่งเราแล้ว ส่อง ดู หุ่นยนต์ใช้ป่ะ
            ถ้าใช่....ด่านนี้จะให้เราสอบเข้าไป ในฐานทัพ น่ะ
            (ยากมาก...หุ่นยนต์ชอบลุ่ม)
            ด่านนั้นต้องโกยครับ
            ผมเล่นครั้งแรกล่อไปเกือบครึ่งชั่วโมง
            พอรอบสองหาหุ่นแล้วโกยอย่างเดียว4นาทีจบ
            ส่วนข้างบนสตรีมโหลดอยู่ครับช้ามากแน่ๆเมื่อก่อนตอนเล่นHL2เจอหน้านี้ผมต้องไปนั่งกินข้าวเลย
            แต่มันเป็นแค่รอบแรกเท่านันแหละมั้งรอหน่อย
            อย่าลืมต่อเน็ตด้วยนะ
            Last edited by Freekickgundam; 12 Mar 2008, 12:37:18.

Comment

Working...
            X