Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเรื่องเกม Farcry 4 หน่อยครับบ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเรื่องเกม Farcry 4 หน่อยครับบ !!

ขอสอบเรื่องเกม Farcry4 หน่อยครับ ว่าเราต้องทำยังงัยถึงเราจะสร้าง ธนูหัวระเบิด ได้หรอครับ? ผมเล่นเคลียมา 3 รอบแล้วครับ ยังสร้างไม่ได้เลย เมื่อวานก็เลยเล่นรอบที่ 4 แล้วครับ รบกวนพี่ๆ ชาว OCZ ด้วยนะครับ #ขอบคุณครับ

[หมวดช้าง]
    skill perk Trade Agreement ค่าปลดล็อกแต้ม 1
    ..... เมือปลดล็อกแล้วจะสามารถซื้อธนูไฟ, ธนูระเบิด และ sticky explosive ได้ที่ TRADING POSTS

Comment

Originally posted by naja View Post
      [หมวดช้าง]
      skill perk Trade Agreement ค่าปลดล็อกแต้ม 1
      ..... เมือปลดล็อกแล้วจะสามารถซื้อธนูไฟ, ธนูระเบิด และ sticky explosive ได้ที่ TRADING POSTS
      มันต้องไปเก็บหนังสัตว์ด้วยรึป่าวครับ ? หรือแค่ปลดล็อคสกิลอ่ะครับ?

Comment

น่าจะปลดล๊อกเฉยๆ ก่อนครับ, แล้วเข้าไปซื้อธนู กระสุนในร้าน

Comment

Originally posted by naja View Post
          น่าจะปลดล๊อกเฉยๆ ก่อนครับ, แล้วเข้าไปซื้อธนู กระสุนในร้าน
          ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X