Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องเล่นเกม VR แบบนี้จ้างใครทำได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องเล่นเกม VR แบบนี้จ้างใครทำได้มั่งครับ

ขอบคุณครับ

ผมทำ simulator ที่สามารถอะแดปใช้กับ VR ได้ เน้นเป็นพวกเกมแข่งรถครับ

Comment

Originally posted by jstn_sle View Post
      ผมทำ simulator ที่สามารถอะแดปใช้กับ VR ได้ เน้นเป็นพวกเกมแข่งรถครับ
      สวัสดีครับ DIY เอง หรือทำขายครับ ผมก็สนใจอยู่ 2DOF race sim แต่ติดที่การโปรแกรม บอร์ด Adruino และ set คอมครับ

Comment

Workstation ครับแบบนั้น ชุดหนึ่งแพงหูฉีกเลยทีเดียว ราคาพอๆ กับรถยนต์ป้ายแดง
        https://www.youtube.com/results?sear...kstation+chair
        Last edited by richter; 12 Oct 2017, 08:59:52.

Comment

1. ไปหาแปลนมา ทั้งเปอร์ ไอโซ เอาให้ครบ
          2. รายละเอียดวัสดุที่ใช้
          3. งานโลหะ ต้องไปยื่นแบบตามโรงงานเหล็ก
          หรือโรงกลึง รับรองเขาทำจนได้ เงินมางานไป
          แต่จะได้เนื้องานสวยงามตามฝันรึไม่ ต้องเสี่ยง
          4. นี่เปนงานนอนแมส มีชิ้นเดียวในโลก เพราะ
          แฮนด์เมค
          5. อันนี้แรง คุณต้องไม่ปฎิเสธราคา ถ้ามีการต่อ
          รอง งานออกมาอาจะแย่ เพราะความตั้งใจทำ มี
          ส่วนต่อชิ้นงานอย่างมาก

โชคดีครับ ( VR มันแย่ขนาดนั้นเลย )
          Last edited by ECHO; 12 Oct 2017, 16:56:04.

Comment

ในรูปมันไม่ใช่VR รึเปล่าครับ มันเป็นเก้าอี้เอาไว้ห้อยจอทำงาน เพื่อนผมมีเป็นนักวาดการ์ตูนเคยบ่นๆอยากได้อยู่จะได้ไม่ต้องนั่งก้มหน้าวาด

Comment

Working...
            X