Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd x4 845 vga 750ti ram8 ปรับ Ark ต่ำสุดยังกระตุกไปไม่เป็นเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd x4 845 vga 750ti ram8 ปรับ Ark ต่ำสุดยังกระตุกไปไม่เป็นเลยครับ

amd x4 845 vga 750ti ram8 ปรับ Ark ต่ำสุดยังกระตุกไปไม่เป็นเลยครับ

แนะนำทีครับ

X4 845 รีด 750Ti ไม่ไปแล้ว นี่คือสาเหตุของการกระตุกครับ

Comment

เพิ่มแรม ผมโดนมาแล้ว มี 12 GB สล๊อทแรมมีปัญหา
      เหลือ 8 GB เท่านั้นแระ มันโดดล๊อกคอ กระตุกไม่เลิก
      ต้องไปขยับกลับมา 12 GB ถึงหาย อย่างท่านแรมไม่
      พอมัีงครับ อิอิ กำ

Comment

Working...
      X