Announcement

Collapse
No announcement yet.

Assassins Creed-RELOADED (NEW)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รีบเอาภาพมาให้ชมนะครับ
    ** เกมนี้นี่ Minimum Dual-Core เลยนะ โหดจริงๆ -*-

Comment

Originally posted by kongzz View Post
      รอซักครู่เดี๋ยวจะเอาภาพมาให้ชมกันครับ
      ไม่ทราบท่านดูดตัวไหนครับ CLONE DVD หรือ RELOADED ครับ

Comment

เห็นว่า Crack มีตัวใหม่แล้วครับเกมส์นี้ แล้วก็ตัว Fix ตัว RELOADED

Comment

ตัวไหนดีกว่าครับระหว่าง RELOADED กับ CLONE DVD แล้วมันต่างกันยังไงครับ

Comment

เห็นคนจะโหลดจาก RELOADED มากกว่านะเห็นว่าตัว CLONE DVD เมื่อไรท์ลงแผ่นจะเหมือนแผ่นแท้
            Version นี้แตกต่างตรงที่ว่าไม่ต้องใช้ crack ครับ แค่ mount DVD Image หรือจะ burn ก่อนเล่นก็ได้ครับ ซึ่งก็จะเล่นได้เหมือนแผ่นแท้เลยครับ
            ส่วนถ้าหากอยากเล่นแบบไม่ต้อง mount ไม่ต้องใช้แผ่นนั้น ก็คงต้องรอ Crack ของ RELOADED หรือคนอื่นๆกันต่อไปได้ครับ

Comment

Working...
            X