Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA SanAndreas Online TG Server

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ........-*-

Comment

• เคยใฝ่ฝันไว้ตั้งแต่ได้เล่น GTA III อะครับ ตอนนี้ฝันเปนจริงแล้ว อิอิ กำลังโหลดอยู่คับ

Comment

• Originally posted by Vitamine View Post
        เคยใฝ่ฝันไว้ตั้งแต่ได้เล่น GTA III อะครับ ตอนนี้ฝันเปนจริงแล้ว อิอิ กำลังโหลดอยู่คับ
        ดีๆ ไปเล่นกัน มันอาจจะว่างไปหน่อยนะ แต่ได้ไปคุยๆ(ป่วนๆ)กับคนในนั้นก็เพลินดี

Comment

• ผมเคยเล่นครับ แต่ไม่เล่นละ พวกกวนประสาทเยอะครับ บาย^^

Comment

• ผมเคยเล่นครับ แต่ไม่เล่นละ พวกกวนประสาทเยอะครับ บาย^^
            เริ่มรู้สึกอย่างนั้นแล้วเหมือนกัน ผมก็เป็นคนหนึ่งที่บางครั้งเก็บอาการเกรียนไว้ไม่ค่อยอยู่ เล่นแล้วเครียดยังไงไม่รู้วันนี้(อยากเรียกออกมาต่อยข้างนอกเกมส์) เฮ้อ...

Comment

• ใจเยนๆๆ -*-

Comment

• มีใครเอื้อเฟื้อ เอาตัวเกมมาปล่อยใน TM ทีสิครับ นะนะนะ ได้โปรด

Comment

• ยังรออย่างมีความหวังนะครับอยากเล่นมั่ง SB หรือ TM

Comment

• ผมseedอยู่ที่SBนะ แต่รู้สึกเหมือนจะเห็นมีคนมาปล่อยในTMเหมือนกัน

Comment

• เจอเเล้วครับ ที่ TM โหลดอยู่ครับ เเล้วเจอกัน

Comment

• ใครมีตัวเข้าออนไลน์อัพให้หน่อย กดเข้า link แล้วมันขึ้นภาษาต่างดาวอ่ะครับ

Comment

• เข้ามาเล่นกันหนอยครับ

Comment

• ผมเลิกเล่นไปแล้วคับ ช่วงหลังๆเข้าไปเล่นแล้วมีทะเลาะกันทุกวันเลย(จริงๆแล้ว2วันติดกันเลย) สงสัยผมคงเกรียนไม่เหมาะกับเซิฟเค้ามั้งคับ แต่ผมคิดว่าคนทำเค้าตั้งใจดีนะคับ ยังไงลองเข้าไปเล่นกันดู

Comment

• ผมมีคำถามคับ คือผมโหลด แบบบิทมาแล้ว มันค้างอ่ะ ครับ ไม่โหลด 70 เปอละ ผมรอมา 2 วันละ มันก็ยัง ไม่คืบหน้า

ผมจึงอยากโหลดแบบ เปง part แต่ ไฟล์ มัน พาสละ 50 mb
                              จึงอยากถามว่า ถ้าผมโหลด แบบเปงพาส จะมีค่าเท่ากันกับโหลดบิท มัย้ยคับ เพรราะมันตั้ง 3 gb กว่า

ถ้าโหลดแบบพาสไม่มีปัญหาอะไร ก็จะโหลดคับ ขอบคุณคับๆ

Comment

• เคยเล่นอยู่คับ

แต่ไม่รู้ไช้เซิฟนี้รึเปล่า

โปรเยอะมาก

พวกอมตะ

ปืนครบ

อะไรพวกเนี่ยคับ เล่นล่ะเซ็งเลย

Comment

Working...
                                X