Announcement

Collapse
No announcement yet.

******เกม SUPER ROBOT เป็นเกม PC แล้วหรือยัง******

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ******เกม SUPER ROBOT เป็นเกม PC แล้วหรือยัง******

ใครรู้บ้างว่าเกม SUPER ROBOT ทำเป็นเกม COM แล้วหรือยัง ???
    Attached Files

..........คิดว่าไม่มีครับ.. นอกจากใช้อีมูเล่น..

Comment

เกม นี้ เป้น เกมที่ผม ชอบ เล่น มาก ครับ ในเครื่อง EMU ภาพมัน สวย มากครับ อยาก ให้มันทำมาลง PC
      เหมือนกัน ครับ คากว่า ภาพ คง จะ โคตรๆๆๆ อลัง การ แบบบ เพล 2 เลย ละครับ

Comment

ชอบเหมือนกัน หา Emu มาเล่นหลายภาคแล้วเหมือนกัน แต่ไม่มีปัญญาเล่นภาคที่ลง PS2

Comment

ผมมีครบทุกภาค แต่ไม่มีปัญญาเล่นจบ.......ซื้อมาดองไว้เฉยๆ

Comment

ผมซื้อ PS2 มาก้เพื่อนเล่นเกมนี้โดยเฉพาะ - -

Comment

เฮ้....ไม่คิดจะมีคนเล่นติดงอมแงมแบบผม ฝันๆๆให้ทำเป้นเกมคอมซักทีเถอะ ...สาธุ

Comment

ภาคOGในps2อ่ะสุดยอดเลยแต่ก็ใช่เรื่องที่จะซื้อps2ในช่วงหลังที่ใกล้ตายนี้
                เลยเล่นแต่emuของGBA
                มันไปออกเครื่องใหม่ตัวไหนผมตามไปเล่นแน่

Comment

ถ้ามีก้อดีซิคับ จะซื้อแผ่นแท้เลย
                  ตอนนี้เลยเล่น Command&Conquer General Zero
                  ที่เป็นพวก Gundam , Macross7 และก้อ Zakku
                  อ่ะคับ พอจะได้ฟิวนิสๆ

ปล.ปกติเล่นเดิมๆ 1-1 กะคอม Hard นี้รากเลือด
                  แต่พอใช้ Gundam 1-3 com hard ยังชิลๆอ่ะคับ

Comment

Working...
                  X