Announcement

Collapse
No announcement yet.

Call OF Duty 4 Talk's SP-MP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทามมายผมเข้าไม่ได้อะครับ ลง v1.4 แล้ว พอแอด server มันขึ้นเป็นเครื่องหมาย ? ไม่มีรายละเอียดไรเลย

นี่คือ server ปิดหรือผมมีปัญหาครับ เออแล้วก็ถ้ากดจอยเข้าไปมันจะบอกว่า Invalid key code อ่ะครับ

ทำไงดีเนี่ย พอดีไม่ได้ใช้แผ่นแท้ จะพอหาคีย์ได้เป่า

Comment

- - ตอน join server มัน awaiting connection . .1-11..

. .
      ..
      .

fail to connect server อะไรประมาณนี้

กามมมมม
      Last edited by miixer; 19 Feb 2008, 03:27:06.

Comment

Originally posted by miixer View Post
        - - ตอน join server มัน awaiting connection . .1-11..

. .
        ..
        .

fail to connect server อะไรประมาณนี้

กามมมมม
        ลง 1.5 รึยังครับ เลือก Favorites น่ะครับ
        แล้วแอดไอพีตามที่เค้าบอก แอดแล้วจะเห็นเซิพ
        ไม่น่าจะเกี่ยวกะคีย์

Comment

ขอบคุณ คุณIIOUIISJ มากครับ

Comment

ก่อนผมซื้อ ผมเห็น เซิฟเวอร์ นิวอีร่า อยู่ สอง เซิฟ แล้วนี่มันยังไง ทำมัยไม่เห็นแล้วละ หมายควาย ว่าไงเนี่ย

สรุปซื้อแผ่นแท้มา เล่นกับ เมืองนอกใช่มัย จะได้โทรไปด่า

Comment

บนนั้นมันขึ้นยังไงหรอ เห็นมีคนขึ้นไปได้อะ ลองกระโดดก็แล้ว แต่ไม่รู้ขึ้นยังไงใครรู้ตอบหน่อย
              Attached Files
              Last edited by IIOUIISJ; 19 Feb 2008, 12:19:04.

Comment

*-* มีคนขึ้นได้นะ เคยเจอ ผมลองหลายรอบละ ไม่ได้อะ

Comment

กดแล้วเด้ง 2 55+ "orz

Comment

Originally posted by IIOUIISJ View Post
                    บนนั้นมันขึ้นยังไงหรอ เห็นมีคนขึ้นไปได้อะ ลองกระโดดก็แล้ว แต่ไม่รู้ขึ้นยังไงใครรู้ตอบหน่อย
                    มันมีทางขึ้นอยู่ในบ้านนิดครับ เข้าไปแล้วมองๆไปด้านขวาอะ
                    ผมขึ้นไปจะไปฆ่าสไปเปอร์บ่อยๆ (แต่โดนฆ่าเองประจำ )

Comment

><" ขึ้นได้แว้ว ทางบรรได ต้องกระโดดไปตรงระเบียง แล้วกระโดดขึ้นบรรไดอีกT

Comment

ใครพอ ปรับภาพ LOW ได้ปะครับ บางครั้งมันกระตุกอ่ะ ลองหาแล้วม่ะเจออ่ะ หรือปรับตรงไหนครับ

Comment

Nightmare ครับ

ขอฝากเนื้อ ฝากหัว ด้วยนะครับ

><

Comment

เข้ามาอ่านแล้วเจ้าของกระทู้บอกว่า 9600 pro เล่นแล้วกระตุก ผมยืนยันนั่งยันเลยคับ ว่า ไม่กระตุกเลย 1024*768
                            ปิด AA ปรับกลาง-ต่ำ ปิดเงา่ ควัน ลื่นคับ

Comment

Originally posted by tineny View Post
                              เข้ามาอ่านแล้วเจ้าของกระทู้บอกว่า 9600 pro เล่นแล้วกระตุก ผมยืนยันนั่งยันเลยคับ ว่า ไม่กระตุกเลย 1024*768
                              ปิด AA ปรับกลาง-ต่ำ ปิดเงา่ ควัน ลื่นคับ
                              ปรับไงอ่ะ บอกหน่อยจิ เอารูปมาลงหน่อยก็ดี

Comment

อย่าปรับให้ภาพเนียนมากคับ เด๋วมองไม่เห็นสไนเปอร์

Comment

Working...
                                X