Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น SF ขอโปรหน่อยดิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จะโกงแล้วยังขอโปรแกรมอีก

มาเล่น CSS กันดีกว่าคับ

Comment

เกมเล่นให้สนุก ใช้โปร คุณจะสนุกไหมเจอเค้าด่า แล้วยศเยอะแล้วมันไม่ทำให้คุณเป็นพระเจ้าหรอกครับ

ที่ผมเรียดสุด พวกยศเยอะล้วชอบด่าพวกยศน้อยเวลา โดนยิง ขนาด ผมยิงมันได้มันด่าผมโปร พอผมยิงมันตายมันด่าผมกาก ยังนี้ใครผิด?

Comment

ไม่เก่งไม่ว่าอย่าใช้โปรเลยยย

Comment

อย่าใช้โปรเลย เอ่อ ห้ามใช้โปรเลยดีกว่าคับเกมทุกเกมทุกคนเสมอภาคกันนะคับเราต้องเก่งด้วยความสามารถของตัวเองดีกว่านะคับ

ส่วน call of duty4 กะ bf2 ผมละนะโค ต ร ชอบเล่นเลยโดยเฉพาะ cod4 สุดยอดแห่งเกมส์เลยล่ะ

อิอิ
          ผมเล่นจบ 5 รอบแล้วนะ========================================

Comment

SFตอนแรกหนุกมากคับ สักพักเกรียนเยอะเล่นไม่ไหวมาเล่นCOD4ภาพคนละโลกกันเลย> <

Comment

SFเมื่อก่อนผมก็ชอบนะแต่เลิกเพราะโปร+บัคนี่ละเกลียดมาก เกรียนก็เยอะไอเกรียนเยอะนี่ไม่ว่าแต่เกรียนใช้โปรใช้บัคนี่รับไม่ได้ฝีมือไม่มีต้องใช้ช่องโหว่ของเกมส์
              ตอนนี้ผมเล่นBF2142อยู่ครับลืมSFไปไำด้เลย ^^

Comment

ขอกันจังอ่ะจัดให้ แบบนี้น่าจะไปขอที่เวปรวมเกรียนแห่งประเทศไทยนะ
                สงสัยได้ไวรัสแถมมาแน่ๆ

Comment

ถ้าเล่นแล้วจะโกงคนอื่น อย่าเล่นดีกว่าครับ

Comment

Working...
                  X