Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมแล้วอยู่ๆก็แฮงค์ ภาพแตกเป็นจุดๆ เป็นเพราะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมแล้วอยู่ๆก็แฮงค์ ภาพแตกเป็นจุดๆ เป็นเพราะไรครับ

บางครั้งเล่นๆเกมส์อยู่ จอก็ดับไปวูบนึง (ไม่ถึงวิ) ลองเช็คสายดูแล้ว ก็เสียบแน่นดี ลักษณะแบบนี้ การ์ดจอจะไปแล้วใช่ไหมครับ T-T

ลากการ์ดจอรึเปล่าครับผมเคยเป็นตอนการ์ดจอมันร้อนเกินมันจะภาพแตกเป็นจุดๆน่ะครับ แต่ผมว่ายังไงซะน่าจะเป็นที่การ์ดจอค่อนข้างแน่นอน เคลมซะเถิดที่รัก

Comment

สนับสนุนกระทู้บนครับ เพราะเคยเป็ฯเหมือนกัน

ถ้าไม่เคยลากลองเล่นเกมอื่นครับ ก่อนส่งเครม

Comment

เป็นที่การ์ดจอแน่คับ

Comment

Working...
        X