Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาหนังสือเกม World of Warcraft ใครพอทราบว่ามีที่ไหนช่วยบอกทีจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาหนังสือเกม World of Warcraft ใครพอทราบว่ามีที่ไหนช่วยบอกทีจ้า

กำลังหาหนังสือ World of Warcraft Dungeon Companion (Volume 2) อยู่คับอยากได้มา
    อ่านและสะสมด้วย แต่ร้านที่เคยซื้อเล่มแรกที่มาบุญครองเค้าไม่เอาเข้ามาขายแล้วอ่ะคับ ไม่รู้จะเริ่มหา
    ที่ไหน ไม่ทราบว่าท่านได้พอจะมีแหล่งหนังสือนำเข้า หรือร้านที่รับสั่งซื้อหนังสือพวกนี้ ช่วยแนะนำ
    จะเป็นพระคุณอย่างสูงคับ^^

ปล.หาเพื่อนคนไทยเล่นด้วยคับไม่ทราบว่ามีใครเล่นเซิฟไหนกันมั่งไหม มาคุยกันทีหุหุ
    Attached Files

ค่าย blizzard ทำเกมแต่ละเกม อะไรที่ craft ตามหลัง เนี้ยคนเล่นติดน๊านนาน ตั้งแต่ starcraft เลยมั้ง เค้าเสกมนอะไรเข้าเกมก็ไม่รู้ แต่ผมเล่นเพราะ dota อ่าครับ เล่นปกติเล่นไม่เป็น แหะ ๆ

Comment

http://www.thaicybergames.com/webboa...php?board=47.0

รวมคนไทยใน wow ครับ มีหลาย sv นะ ที่มีกิลคนไทยอยู่ ลองหาๆดูครับ

Comment

Originally posted by Jumzz View Post
        http://www.thaicybergames.com/webboa...php?board=47.0

รวมคนไทยใน wow ครับ มีหลาย sv นะ ที่มีกิลคนไทยอยู่ ลองหาๆดูครับ
        ขอบคุณมากคับ

Comment

ผมอยากเปิดเซิฟเวอร์เล่นเองคนเดียว กับเล่นแลนในหอ ใครแนะนำได้บ้างครับ

ตอนนี้ผมมีตัวเกมส์แล้ว ครบถ้วนถึงเวอร์ชั่น 2.3.3 แต่ไม่มีโปรแกรมเปิดเซิฟเวอร์ครับ

อยากเล่นเกมส์นี้ แต่ว่าเนตสถาบัน บล็อคน่ะครับ ไม่ได้อยากละเมิดแต่อย่างใด

ช่วยแนะนำที

Comment

Originally posted by Sakuder View Post
            ผมอยากเปิดเซิฟเวอร์เล่นเองคนเดียว กับเล่นแลนในหอ ใครแนะนำได้บ้างครับ

ตอนนี้ผมมีตัวเกมส์แล้ว ครบถ้วนถึงเวอร์ชั่น 2.3.3 แต่ไม่มีโปรแกรมเปิดเซิฟเวอร์ครับ

อยากเล่นเกมส์นี้ แต่ว่าเนตสถาบัน บล็อคน่ะครับ ไม่ได้อยากละเมิดแต่อย่างใด

ช่วยแนะนำที
            ผมว่าหาเล่น SV เถื่อนดีกว่านะครับ ไม่คุ้มที่จะเอามาเปิดเล่นเอง แถมไม่สนุกอีกต่างหาก ถ้าต้องเล่นคนเดียว

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
              ค่าย blizzard ทำเกมแต่ละเกม อะไรที่ craft ตามหลัง เนี้ยคนเล่นติดน๊านนาน ตั้งแต่ starcraft เลยมั้ง เค้าเสกมนอะไรเข้าเกมก็ไม่รู้ แต่ผมเล่นเพราะ dota อ่าครับ เล่นปกติเล่นไม่เป็น แหะ ๆ
              ไอ้นี่ไม่ใช่dotaนะครับมันเป็นMMORPG

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                ไอ้นี่ไม่ใช่dotaนะครับมันเป็นMMORPG
                ครับผม ผมก็เลบอกว่าผมเล่นเป็นแต่ dota ไงครับ

Comment

หุหุ ในที่สุดก็ต้องสั่งเอาจาก amezon T-T 2เล่มตั้ง2000หมดตูดอีกแย้ว

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
                    ผมว่าหาเล่น SV เถื่อนดีกว่านะครับ ไม่คุ้มที่จะเอามาเปิดเล่นเอง แถมไม่สนุกอีกต่างหาก ถ้าต้องเล่นคนเดียว
                    ต้องการมาเล่นในวงแลนครับ และเนตสถาบัน บล็อค เกมส์ออนไลน์ครับ

Comment

ดอกหญ้าน่าจะมีขายน่ะ

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
                        ครับผม ผมก็เลบอกว่าผมเล่นเป็นแต่ dota ไงครับ
                        ไม่มีไร นึกว่าไม่รู้บอกให้เพื่ออยากเล่น

Comment

Originally posted by tonasus View Post
                          ดอกหญ้าน่าจะมีขายน่ะ
                          ไม่มีเลยคับT-T ดูที่Futureparkรังสิต อ่ะคับ ไงก็ขอบคุณนะคับ^^

Comment

หาโหลดได้จากที่ไหยครับ เซิพเวอร์เถื่อน มีใครเปิดบ้างแนะนำหน่อยครับ

Comment

เกมส์นี้ต้องหากิลเป็นหลักเป็นสรรให้ได้เท่านั้น ไม่งั้นจะไม่รู้จักความมันของเกมส์

Comment

Working...
                              X