Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นแล้ว crysis มาเล่าปลา สบ กาน ให้ฟัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กระผมว่านะครับเกมนี้ทำออกมาได้ดีมากครับ ระบบaiที่พวกท่านบอกอึดเกิรผมขอเถียงครับเพราะว่านั้นเป็นชุดเกราะในอีก20ปีข้างหน้านะครับ ขนาดมีชุดนาโนใส่ประจำกองทัพusaแล้วเกาหลีเค้าจะทำสักไมโครมาใส่ทั้งกองทัพไม่ได้หรอครับ ระบบฟิสิกส์ในเกมก็ทำมาได้ดีมากครับ
    ปล.ผมเล่นเดลต้านะครับ

Comment

บทมันไม่ค่อยหนุกอ่ะผมว่า แต่หนุกกว่าเกมอื่นเพราะเป็นภาษาไทยเลยเข้าใจทั้งหมด

แต่ผมว่านะภารกิจยังงั้นๆ โดยรวมคือ ยิงๆๆ แล้วไปกดปุ่ม แล้วยิงๆๆ วิ่งไปอีกที่ แล้วยิงๆๆๆ กดปุ่ม

จุดขายคือความอลังการของกราฟริค แต่เนื้อเรื่องยังไม่ถึงขั้นNext-Genนะผมว่า

ปล.พอยิงแม่เอเลี่ยนเสร็จ ผมไม่วิ่งไปขึ้นเครื่องบินนะ ผมยืนดูยานเอลี่ยนระเบิดบนท้องฟ้า เหมือนดูพลุเลย ยานอะไรก็ไม่รู้ระเบิดออกมาหลายสีเหลือเกิน ผู้หญิงเกาหลีตะโกนมาว่าถ้าผมไม่ขึ้นจะทิ้งผมไว้บนเรือนะ แต่ผมไม่ไป มันก็ไม่ไป และเรือก็ไม่ระเบิด ความจริงมันน่าจะระเบิดนะ แบบว่าถ้าวิ่งไปไม่ทันก็น่าจะระเบิดไปเลย

Comment

นางเอกเกาหลี เซ็กซี่ ดีนะ

Comment

Working...
        X