Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์Crysisการ์ดจอ7900gtเล่นไม่ได้หรอครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอิก!!!! crysis ลงไม่เป็นเลยครับ มีอยู่ครับ ท่านใหนเล่นอยู่ช่วยกรุณา สอนวิธีลงเกมนี้หน่อยครับ
    ผมลงจนเมื่อยและ แต่ลงไม่ยักกะได้อะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อีกอย่างครับ สเป็กตามลายเซ็นพอสู้เกมส์นี้ใหวใหมครับ

Comment

เพื่อนผม ใช้ GF8400 ยังเล่นได้หน้าตาเฉย(low หมดนะ)

Comment

ผม 6200 เล่นได้สบายปรับ low

Comment

1950 512 มีแรม กิกเดียว ปรับ low สบายๆ

Comment

Originally posted by junedevil View Post
            แล้ว 8600GT มันปรับได้มากกว่า low ไหมคับ อยากได้ภาพเนียนๆ กะเขาบ้าง
            ดููถูก เดี๋ยวฟ้าลง

Comment

ผม2600xt ddr4 medium กะ high ลื่นคับ

Comment

ผม x550 ยังเล่นได้เรยคับเครียมา 2 รอบ (ไม่รู้ทนเล่นไปได้ยังไง-*-)

Comment

Originally posted by desolateboyz View Post
                  ผม x550 ยังเล่นได้เรยคับเครียมา 2 รอบ (ไม่รู้ทนเล่นไปได้ยังไง-*-)
                  โอ้โหท่านเล่นสองรอบแล้วหรอ..ผมเล่นไปได้แค่3ด่านเวียนหัวจะอว๊กเลยครับ
                  ไม่รู้ใช้จอใหญ่เกินไปหรือป่าว..จอ32อ่ะครับสงสัยจ้องใกล้มากไป..

Comment

แนะนำ 512 mb

ผมใช้ 7800gtx 256

มันมะไหวเลย - - (อยากเปลี่ยนอีกแว้ว)
                    ถ้าปรับ shader กับ .....detail เนี้ย กระตุก ต้องเลือกเอาอย่างใดอย่างหนึ่ง

Comment

8600gt สบายๆๆๆๆ

Comment

ของผม 7800 gtx 512 ปรับ สูงหมด เดินได้ลื่น ศัตรู 1-2 ยังโอเค แต่ถ้าเป็นฝูงต้องใจเย็นแต่ก็โอเคครับ

Comment

เล่นได้ไม่เกิน 5นาทีก็จะอ้วกแล้ว

Comment

Working...
                          X