Announcement

Collapse
No announcement yet.

่juiced 2 สะดุดสุดๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ได้ข่าวว่าเกมนี้มันวางยาพิษ Nvidia ไว้ครับ

ผู้รู้ชี้แจงที ว่า ATi เป็นไหม
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
      ได้ข่าวว่าเกมนี้มันวางยาพิษ Nvidia ไว้ครับ

ผู้รู้ชี้แจงที ว่า ATi เป็นไหม
      อืม..ต้องรอเครื่องใหม่ก่อนครับ ไม่รู้จะได้เมื่อไหร่แต่อีกไม่นานนี้แน่..
      จะว่าไปเคยผิดหวังกะเกมนี้มาเยอะมากๆเหมือนกัน กับระบบการเล่นที่..ห่วยแตกมากๆ ทั้งเกมมีดีแค่ภาพสวยกับรองรับWide Screenอ่ะครับ เล่นแล้วไร้จุดหมายพิลึก แถมตอนขับก็แปลกๆ ไม่รู้ว่าภาคใหม่นี่เป็นยังไงบ้าง

Comment

มีใครเล่นได้หรือป่าวครับ
        ภาค2

Comment

เล่นได้ครับ แต่มันจะสะดุดๆๆๆๆๆๆๆ แล้วก็สะดุดๆๆๆๆ ตลอดเลย ไม่ได้เป็นที่การ์ดจอแน่นอนครับ แล้วก็ไม่ได้เป็นที่คอมพ์ด้วย เสปกผม
          AMD Athlon64 x2 5600+
          Ram 2Gb
          VGA HD2600Pro 512Mb
          ยังสะดุดอ่ะคิดดู.. จากการเล่นแล้วบอกได้เลยว่าเป็นที่ตัวเกมครับ ไม่ได้เกี่ยวกะUserแต่อย่างใด

อ้อ อยากบอกอะไรนิดนึง ภาคนี้ดีกว่าภาคเก่าเยอะเลยแต่เท่าที่ผมเล่นมาเจอข้อเสียอยู่2ข้อนี่หล่ะ
          1. บั๊กนรกสะดุดตลอดการเล่น ครั้งแรกไม่เป็นแต่พอลองออกเกมแล้วเข้าใหม่ล่ะก็สดุดหัวทิ่มครับ
          2.ใช้จอยอื่นเล่นไม่ได้เลย เกมหาไม่เจอนอกจากของXboX360 หรือLogitech ChillStream(ซึ่งใช้Driver XboX360!!)

Comment

อาจจะตอบช้าไปหน่อยน่ะครับ แต่ก็ดีกว่าไม่ตอบ
            น่ะจะเป็นเพราะเกมส์นั้นแหละครับ
            เครื่องผม
            AMD Prenom x3 8650 2.3Ghz (Tripple Core)
            ram DDR2 2G
            ATI 4550 HD DDR3-512

กระตุกเหมือนกันครับ

เครื่องนี้ เล่น Devil May Cry 4 ยังพริ่วไหวดังสายลมเลยครับ ไม่มีกระตุกสักแอะ

Comment

ผม p4 3.0
              3850 512 ddr3
              ram 2gb
              ถึงสเปคจะไม่แรง ปรับต่ำสุดยังกระตุกเลย
              grid สูงสุดไปโลดเลย
              น่าจะเป็นที่ตัวเกมส์ครับ

Comment

เป็นที่เกมส์ครับมีคนพูดถึงหลายคนแล้ว

Comment

เกมนี้บัคการืดจอนิ มีแพทช์แก้แล้วไม่ใช่หรอครับ

Comment

เกมส์มันเน่า - - เอาแพทช์ลงน่าจะหายนะ มันมีแพทช์ให้โหลดอยู่

Comment

Working...
                    X