Announcement

Collapse
No announcement yet.

ก๊ากกกกก NFS Pro Street ฟลุคดริฟท์ได้ 8,623 คะแนน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่น่าโพสเลย เหอๆ

เก่งแบบนี้ต้องลองเจอกันหน่อยนะครับ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
      ไม่น่าโพสเลย เหอๆ

เก่งแบบนี้ต้องลองเจอกันหน่อยนะครับ
      ก็ว่างั้นแหละ โพสเผาตัวเองซะงั้น

Comment

สุดความสามารถแล้วครับ

Comment

เกย์ทับ

Comment

เหอๆ

Comment

ผม5000 สูงสุดเท่าที่เคยทำได้ในชีวิต
              ส่วนคะแนนปกติที่ผมทำได้เป็นประจำคืออ 2000เกือบ3000
              ไม่เชื่อจะเอาภาพมาให้ดู

ส่วนภาค cabon เคยทำได้สูงสุด 1300000 คะแนน

ภาคProstreet ดู ถนนมันลื่นๆเกินไปหน่อย เหมือนเอาสบู่มาถูกับพื้นถนนเลย(cabon ยังไม่ขนาดนี้เลย)

Comment

Working...
              X