Announcement

Collapse
No announcement yet.

S.T.A.L.K.E.R. Shadow of Chernobyl มันสนุกไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
    มันมีผีรึเปล่าครับ จะได้ตัดสินใจเล่นถูกครับ
    มีครับ แต่จะออกแนวกลายพันธุ์ ล่องหนได้ไรทำนองนี้ครับ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
      มันมีผีรึเปล่าครับ จะได้ตัดสินใจเล่นถูกครับ
      ไม่มีครับ ส่วนใหญ่รบกับพวกทหารรับจ้าง พวกสตอลเกอร์หรือพวกหาของเก่าไปขายนั่นแหละครับ
      และมีพวกสัตว์กลายพันธุ์บ้าง ประปรายครับ

Comment

ลงเสร็จอย่าลืมอัพแพท 1.0005 นะครับแก้บัคเยอะแล้ว

Comment

ใครติดขัดอันไหนก็ PM มาถามได้นะครับ อยากให้ลองเล่นกันดูครับ สนุกจริงๆ เรื่องที่ชอบบอกกันว่าบั๊คๆ ลง Patch แก้บั๊คก็จบครับ 1.0003- 1.0005 ไม่เพียงแต่แก้บั๊คอย่างเดียวครับ มันมี Config เกี่ยวกับระบบกราฟฟิคในเกมมาให้ด้วย ทำให้เล่นแล้ว FPS ลื่นกว่าของเก่าขึ้นมา หลายแฟรมเลยล่ะครับ ไม่เชื่อลองดุได้ครับ ลื่นกว่าเห็นๆ

Comment

Working...
          X