Announcement

Collapse
No announcement yet.

prostreet เวลาเข้าโคงรถมันจะชลอ มันเป็นเเบนี้หรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by armyman View Post
    หาพวก GTR2 มาเล่นสิ....ลงสนามทีนึง 37 คัน แข่งกันมันส์มักๆ........
    ตามนี้ครับ ยิ่งมาเร็วๆนะไม่ทันได้เลี้ยอ่ะ กำแพงเต็มๆ!!

Comment

Originally posted by armyman View Post
      หาพวก GTR2 มาเล่นสิ....ลงสนามทีนึง 37 คัน แข่งกันมันส์มักๆ........
      ชื่อเกมส์อะไรหรอครับอยากหามาเล่นมั่งอะ

Comment

Originally posted by nine8668 View Post
        ชื่อเกมส์อะไรหรอครับอยากหามาเล่นมั่งอะ
        ชื่อเกมเลยครับ GTR2 ของค่าย Simbin ได้ยินชื่อก็รู้แล้วว่าเป็นแข่งรถแนวไหน เพราะมันคือ Racing Simulationครับ ทุกอย่างสมจริงสุดๆ แล้วสนุกมากๆถ้าใช้พวงมาลัย

Comment

เปลี่ยนความยากเป็นโหมดราชา และปิดตัวช่วยทั้งหมดครับ รับรองไม่มีการเบรคเวลาโค้งแรงๆแน่นอน คราวนี้แหละมันส์
          เพราะล้อจะตอบสนองต่อพื้นถนนตามจริง ใช้ขับสี่ หักแรงๆตามโค้งหักศอก แรงจัดจนบางล้อฟรีทิ้ง

Comment

ปิดตัวช่วยทิ้งงับ มะกดก็มะชะลอแน่นอน อัดกำแพง มาแล้ว ลืมดูเลี้ยว >.<"

Comment

เปลี่ยนระดับเป็นโหมดราชาครับและปิดตัวช่วยทั้งหมดด้วย รับรองรถกระจุย ^^

Comment

Working...
              X