Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ซัพไทย แล้วตูก็เจอจนได้ 555

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ซัพไทย แล้วตูก็เจอจนได้ 555

พวกที่เคยว่าตู อย่ากลืนน้ำลายตัวเองเน่อ ถึงไม่รู้ก็คงละอายใจ

http://v3.gushare.com/file.php?file=...b2d07fd2e78c14
    Last edited by ๛จูงหมาฝ่าไฟแดง๛; 20 Nov 2007, 03:51:35.

www.mossoloaof.com

Comment

ในบิทมีภาษาไทยมาแล้วครับทั้ง Crysis และ Prostreet

Comment

Originally posted by Zemos View Post
        ในบิทมีภาษาไทยมาแล้วครับทั้ง Crysis และ Prostreet
        ตัวNeedผมก็ได้มาแล้วคับ

Comment

Originally posted by ๛จูงหมาฝ่าไฟแดง๛ View Post
          ตัวNeedผมก็ได้มาแล้วคับ
          เอามาแบ่งบ้างดิ

Comment

ลงภาษาไทยแล้วเป็นไงบ้างครับ ok ไหมครับ ไม่มี error ใช่มัยครับจะได้ลองลงดูครับ

Comment

คุณครับ คุณจะโหลดเกมส์จากบิท มาเล่นทุกเกมก็ไม่มีใครว่าคุณหรอกครับ
              เพียงแต่ความคิดของคุณที่คุณพิมพ์ลงในบอร์ดสาธารณะเนี่ย ถึงจะจริงแต่บางทีมันไม่สมควรแสดงออกนะครับ

Comment

ช่างน่าภูมิใจ

Comment

Originally posted by inwclub View Post
                  คุณครับ คุณจะโหลดเกมส์จากบิท มาเล่นทุกเกมก็ไม่มีใครว่าคุณหรอกครับ
                  เพียงแต่ความคิดของคุณที่คุณพิมพ์ลงในบอร์ดสาธารณะเนี่ย ถึงจะจริงแต่บางทีมันไม่สมควรแสดงออกนะครับ

คิดหรือไม่คิด พูดหรือไม่พูดถ้าการกระทำเหมือนกันมันจะต่างกันมั้นคับ
                  การโหลดแบบไม่มีใครรู้ มันไม่เหมือนการปิดทองหลังพระนะ ซ้ำร้ายยังจะหนักกว่าพวกที่ประกาศป่าวๆอีก
                  พวกนิ่งแต่ร้าย เห็นผมแบบนี้อาจจะไม่มีอะไรก็ด้ายยยถ้าไม่มีใครมาสะกิดต่อมให้แตก บางตัวก็ชอบสร้างภาพ แต่การกระทำก็ไม่ต่างอะไรกัน
                  แล้วผมจะลดแล้วรุนแรงลงก็แล้วกัน
                  Last edited by ๛จูงหมาฝ่าไฟแดง๛; 20 Nov 2007, 16:37:44.

Comment

ช่างน่าภูมิใจ เน้อะ......... ถุย

Comment

น้ำลายเต็มกระทู้เลย

Comment

Originally posted by samutss View Post
                        ช่างน่าภูมิใจ เน้อะ......... ถุย
                        กำลังถุยใส่คนที่อยู่ในจอคอมเหรอ นั่นเงาคุณเองนะทำไปได้

Comment

Originally posted by ๛จูงหมาฝ่าไฟแดง๛ View Post
                          กำลังถุยใส่คนที่อยู่ในจอคอมเหรอ นั่นเงาคุณเองนะทำไปได้
                          ขอถุย ใส่คุณ จูงหมาฝ่าไฟแดง ด้วยคนครับ

ถุย !! ขโมยแถมยังมาโพสอีก เออดี
                          GLORIOUS PC MASTER RACE
                          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ฮ่า...ฮ่า...ชอบๆ อ่อนดีว๊ะ ช่างน่าภูมิใจ เน้อะ ปักหมุดไปเลย นานๆจะมีสักตัว..เอ้ยสักที

Comment

ผมว่านัดเจอไปยิงทิ้งกันไปเลยดีกว่าไหมครับ จะมาเถียงกันอยู่ทำไม เฮ้อ

Comment

Working...
                              X