Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis เกมส์นี้สนุกสุดยอดจริงๆ (พร้อมภาพสวยๆในเกมส์)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เด๋วไปซื้อแผ่นแท้เกมส์นี้เพื่อเก็บเอาไว้เล่นตอนเครื่องแรงกว่านี้ ในโหมด verry high all มันส์เจงๆ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
      เด๋วไปซื้อแผ่นแท้เกมส์นี้เพื่อเก็บเอาไว้เล่นตอนเครื่องแรงกว่านี้ ในโหมด verry high all มันส์เจงๆ
      เเล้วอย่าลืมมาเล่น Online กันนะครับ

Comment

เมื่อไหร่มันจะมีการ์ดจอรันcrysisได้เฟรมเรท50~60+นะ อย่างงี้ลำบากจิงจะเล่นสวยๆต้องทนกระตุก

Comment

เเล้วอย่าลืมมาเล่น Online กันนะครับ
          noop อ่ะคับกลัวโดน kill หุหุ เด๋วไปฝึกก่อน

Comment

med เกมส์นี้ก็สวยอย่าบอกใครเลย ถ้า high ภาพมันจะเบลอแสง แต่ถ้า med ภาพจะคมขึ้นมาสวยคนละแบบ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
              noop อ่ะคับกลัวโดน kill หุหุ เด๋วไปฝึกก่อน
              ตอนนี้ผมก็ฝึกเล่นในโหมดเเลนอยู่ครับ (Online ยังเข้าไม่ได้ รอ Server พร้อมวันพรุ่งนี้ก่อน)

ตอนนี้เริ่มคุ้นเคยในโหมด PowerStruggle เเล้วละครับ อิอิ ซึ่งตอนลองเล่น Online ซึ่งมีอยู่ SV.นึงที่เข้าได้ เล่นเเล้วรู้สึกสนุกดีนะครับ อิอิ รูปเเบบการเล่นก็คล้ายๆ BF+CS ครับ มียึดฐาน ซื้อปืน ขับรถถัง เรือ 9ล9 เเต่เเบบ Instant Action ยังไม่ได้ลองเลยครับ

อีกอย่างตอนเล่น PowerStruggle ผมใช้เเต่ RPG ยิงยัดใส่เลยครับ อิอิ สะใจดี

รูปตอนเล่น Online ครับ (รู้สึก Server ที่เคยเข้าได้จะเข้าไม่ได้ซะเเล้วนะครับ -*- เลยไม่มีรูปไรให้ถ่ายเลยครับ เข้าไปถ่ายได้เเต่โหมดเเลนครับ)
              Attached Files
              Last edited by hoomupoo; 18 Nov 2007, 22:01:11.

Comment

รูปเพิ่มเติมงับ ดูกันเพลินๆ งามดี
                ผมเล่นใน xp อ่ะคับ ว่าเเต่โหมดออนไลน์เข้าไปเล่นได้ยังอ่ะคับ เหนมี sv ไทยมาละ เเต่ไม่มีคนเลย

Comment

ต่อคับ
                  มันโพสได้ทีละ 5 รูปหรอคับ - -*

Comment

หมดเเล้วคับบ ^^
                    ว่างๆมาเล่นออนไลน์กันนะคับบ ชื่อ Crossfire จ้ะ ^^

Comment

แสง เงา หมอก ควัน สวยงามมาก...

Comment

เวอร์ชั่นภาษาไทยนี่ แากสนทนาตัวละครมันพูดไทยด้วยป่าวคับ

Comment

Originally posted by hentaimaster View Post
                          เวอร์ชั่นภาษาไทยนี่ แากสนทนาตัวละครมันพูดไทยด้วยป่าวคับ
                          พูดอังกฤษครับ

Comment

เฟอร์เฟ็คเกมแห่งปี ครับ งามแท้

Comment

เล่นจบกันแล้วเหรอ.......ผมยังลองๆดูความแตกต่างอยู่เลยครับ

เล่น 1920*1200 แล้วมันลำบากการปรับจริงๆ

แต่ว่าภาพสุดยอดเลยจริงๆ

Comment

อยากให้มีภาค2ต่อ เล่นแล้วรู้สึกจบเร็วไปหน่อย

Comment

Working...
                                X