Announcement

Collapse
No announcement yet.

Drag on ProStreet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

ฝันของผมที่จะให้ Supra ทำเวลาต่ำกว่า 6 วิเริ่มเป็นความจริงขึ้นมาแล้ว อิอิ

Comment

แหมๆๆทำปายด้ายยยย Ryan Cooper หายไปไหน

Comment

รถแรงโคตร แต่คนขับไปไหน???

Comment

อย่าว่าแต่คนขับหายเลยครับ ล้อผมยังเปลี่ยนสีเลย สงสัยต้องรอแพทมาแก้ทีเดียว

Comment

Originally posted by TerrorORC View Post
              อย่าว่าแต่คนขับหายเลยครับ ล้อผมยังเปลี่ยนสีเลย สงสัยต้องรอแพทมาแก้ทีเดียว
              ใช่ๆผมก็เป็น

Comment

รับทราบครับ

Comment

อีกนี๊ซเดียวเท่าน้านนนนนนนนนนนนนนนนน เลข 5 จาได้แว้ว

Comment

ผม ยกล้อมะขึ้นอะ ต้องตั้งเครื่องไงอะ >.<"
                    ปายลองเล่น mode quick มันก็ยกนิหว่า -*-
                    ไม Mode career ซื้อมาแต่งเองไง ก็ม่ายยอมยก -*-
                    Last edited by Teardrop; 6 Dec 2007, 23:50:35.

Comment

• ยกละ โง่อยู่ตั้งนาน -*-

susspension ต้อง LV3+ ม่ายงั้นให้เครื่องแรงแค่ไหน กะม่ายยก -*-

ps ไมรถผม drag mode คันนึง เอียงซ้าย คันนึงเอียงขวา -*-

Comment

• Originally posted by TerrorORC View Post

อีกนี๊ซเดียวเท่าน้านนนนนนนนนนนนนนนนน เลข 5 จาได้แว้ว
                        ขอวิธีจูนเครื่องหน่อยครับ

Comment

• อยากได้ก็แอดมาหาผมเอานะครับ xXTerrorORCXx เด๋วจะส่ง BluePrint ไปให้ละกัน

Comment

• Originally posted by TerrorORC View Post
                            อยากได้ก็แอดมาหาผมเอานะครับ xXTerrorORCXx เด๋วจะส่ง BluePrint ไปให้ละกัน
                            แอดในอะไรครับ

Comment

• ในเกมไงครับ
                              ระบบออนไลน์ของเกม

Comment

• เนทผมช้าครับ

Comment

Working...
                                X