Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis mission core!!!!!!(ยานเอเลี่ยน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมอัพ VDO ไป 3 รอบใช้ดูไม่ได้เลยอะ

Comment

บางทีต้องรอ นะ แล้วสักพักทางมันก็จะเปิด แทบอ๊วกเหมือนกัน -*- หยองวะไม่อยากกลับไปเล่นด่านนั้นอีกละ พอหลังจากด่านนั้นละเกือบอ๊วกกว่าเดิม เพราะด่าน ฮิมะกินสเป็คจิบหายเลย ต้องกลับไป ปรับ med เล่นเลย

Comment

มันอยู่ตรงไหนเหรอครับ ตรงทีีมีคล้ายสาย DNA ส้มๆ แถวๆ นั้นหรือป่าว ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

ดถ้าเราค้นหาทางแล้วยังไม่มีแนะนำให้รอก่อนนะ ยิ่งตอนท้ายๆ ใกล้ออกจะรอนานหน่อยแล้วเหมือนมันจะระเบิดอะไรสักอย่างถึงไปต่อได้ แล้วก่อนหน้านั้นก็ที่ติดกันมากๆน่าจะเป็น ฉากเหมือนเป็นห้องๆมีกระจกกั้นนะ ฉากนั้นก็รอ แล้วเด๋วกระจกก็จะเปิดให้ผ่านไปได้ เอ่อสรุปด่านนี้ใช้ความมั่วมากหน่อยนะ

Comment

ถ้าอัพทาง youtube ต้องรอมันแปลงcode หลายวันหรือนานหน่อยนะถ้าหลายร้อย mb

Comment

ติดเหมือนกันครับ สรุปมันจะออกจากบาเรียสีนำเงินไงครับ ที่มีช้องลมอ่ะคับ 3 ชมล่ะ อ้วก

Comment

จับ เอเลี่ยนซัดให้หมดที่เจอครับ จะออกเร็วกว่าปกติ

Comment

><" คิดว่า Reckoning
                  Last edited by babyInnocence; 20 Nov 2007, 15:30:22.

Comment

เล่นไปเรื่อยๆ อ้วกเป็นระยะๆ เด๋วก็ผ่านเอง (...เหมือนผม)

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
                      ด่านนี้ใช้สัมผัสเทพ เท่านั้น มั่วๆเดี่ยวได้เอง เล่นรอบ2ลืมทาง ยัง งงอยู่เนี่ย- -
                      เหมือนกัน ด่านนี้ใช้เวลาไป ครึ่งชม.ครับ อาศัยสังเกตจากแสงไฟ(ไฟรูปสี่เหลี่ยมที่ติดอยู่กับผนังครับ) ลอยไปตามไฟไปเรื่อย ๆ ถ้าจำไม่ผิด พอถึงห้องที่มีแมงมุมยักษ์เดินอยู่หลังกระจกพอมุดไปอีกด้านของกระจกผ่านมันจะมีท่ออยู่ท่อหนึ่งที่เราเข้าไปแล้วเหมือนมันวาปไปเรื่อย ๆ อ่ะ พอหลุดจากวาปแล้วก็ถึงห้องโถงสุดท้ายแล้ว จัดการให้หมด หรือไม่หมดก็ได้ หรือไม่จัดการซักตัวก็ได้(อันนี้ไม่รู้ได้หรือเปล่าเพราะตอนเล่นก็หลบตลอด) รออยู่ในโถงนี้สักพักจะมีวิทยุมาแล้วประตูจะเปิดออก พอออกมาก็จบฉากพอดี

ด่านนี้ถ้าให้เล่นด่านนี้อีกทีก็ไม่เล่นแล้ว เล่นแล้วจะอ้วก ตั้งแต่เล่นมาด่านนี้ไม่ชอบสุดเลย
                      Last edited by mrair; 20 Nov 2007, 15:41:09.

Comment

Working...
                      X