Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอ๊ย.....เครียดมาก

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นั่นสิไปเอาสาระอะไรกับจิ้ลมัน อ่านเป็นสีสันบอร์ดก็พอมั้ง อย่าไปด่ามากเดี๋ยวมันเกรียนแตกโดนแบนแบบ DGO อีกเดี๋ยวไม่มีอะไรให้คื้นเครง

Comment

หว่าาาาาาแย่จังบ้านมีแต่คอมอะเสียด้ายยยยย เสียดายยยยย เสียดายที่สู้ดดดดดดดดดดด

Comment

กระทู้ คันมือคันปาก มาอีกแย้ววว

Comment

Originally posted by verjil View Post
          ใครด่าคุณ....ผมไม่ได้ด่าคุณสักหน่อย มีหลักฐานหรือปล่าว
          ง่ายๆ สั้นๆ

มีเเต่ควายที่ด่าชาวบ้านหลอกตัวเองว่าไม่ได้ด่าใคร

ผมไม่ได้ด่าจิลนะ ถ้าจิลไม่ได้ด่า chelseazaz ก็ไม่เห็นต้องร้อนตัว บางที นาย Chel เค้าอาจคิดไปเองก็ได้

นายไม่ได้ด่าเค้านี่จริงปะ

ว่าเเต่ ผมเล่นฟีฟ่ามาตั้งเเต่ FIFA 98 (1997) ตอนนั้นผมอายุ 7 ขวบ

ตกลงผมโง่หรอเนี่ย เพิ่งรู้ 55555

Comment

Working...
          X