Announcement

Collapse
No announcement yet.

แอบไปอ่านเกี่ยวกับ การ์ดจอ ในบอร์ดของ Crysis(EA) ทางเว็ปนอกมาครับ 8800 หนาวแน่ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาอะไรเยอะ แค่ High ก็ได้ภาพสวยแล้วหล่ะ คงอีก 2 ปีข้างหน้าถึงจะได้เล่น Crysis Very High แบบลื่นปิ๊ด แน่เลย

Comment

Originally posted by newzbaba View Post
      เท่าที่ผม รู้ ไม่จริง อย่างแรง ครับ

9 ต่างหากที่ ใช้ ทรัพยากร น้อย กว่า 10 ไม่เชื่อท่านลองดูแล้วกัน
      คือที่ผมบอกไป คือ ความคิดส่วนตัวน่ะครับ

Comment

ผมคงม่าเหลือ อือๆ อยากเล่งง

Comment

จ่ายเงินหลังจากซื้อคอมเสร็จ เครื่องคุณก็ตกรุ่นทันที... เชื่อดิ

Comment

ข้างบนพูดถูก

Comment

-*- เชื่อผมเหอะ ถ้าการ์ด DX10 ก็เล่น 10 ลื่นกว่า 9

Comment

ปรับมัน กลางๆ กับ โลวๆใว้ เล่นจบก็ลบทิ้ง ไม่ยาก ^^

Comment

9 จะใช้น้อยกว่า 10 ได้ไงอ่ะ -*- 9 มันแค่DXเวอชั่นเก่าเอง เอา 8600gt ไปลองกับ xp ดูละ ตุ๊กกว่าเดิมหน่อยแต่ตอนระเบิด หรือยิงสิ่งของเฟรมร่วง เห็นๆเลยต่างกับ DX10 นะครับ DX10 เวลามีเอ็ฟเฟ็คระเบิดอะไรๆ ทำลายอะไรเฟรมมัน อยุ่ปกตินะไม่เชื่อลองดูสิ

Comment

งืมๆ แล้วของผมจะไหวมัยเนี้ย ยังไม่ได้ลองเรย

Comment

555 ใช้ไม่ได้กับผมครับ 800*600 ปรับพอเล่นได้ พอใจแล้วครับ เล่นได้เหมือนกัน

แค่อยากรู้ว่ามันเป็นยังไง ถ้าติดใจคงมีถอยคอมใหม่กันล่ะ ^_^

Comment

อย่าไปฟังฝรั่งมาก จนกว่าจะได้ลองกะตัว
                        8800 ก็เป็นรุ่นใหญ่ซึ่งใครซื้อไปก็เล่นได้อย่างต่ำๆ 2 ปีอยู่แล้ว จะเอาไปเล่นที่รายละเอียดเท่าไรนะ

Comment

แล้วคนฐานะปานกลางซื้อคอมเครื่องละ 1-2 หมื่ยจะได้เล่นกับเขาบ้างใหมครับ เฮ้ย ความไม่เท่าเทียม

PRO STREET ดีกว่า อิอิ 20000 ก็ลื้นหัวทิ่มแล้วครับ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
                            9 จะใช้น้อยกว่า 10 ได้ไงอ่ะ -*- 9 มันแค่DXเวอชั่นเก่าเอง เอา 8600gt ไปลองกับ xp ดูละ ตุ๊กกว่าเดิมหน่อยแต่ตอนระเบิด หรือยิงสิ่งของเฟรมร่วง เห็นๆเลยต่างกับ DX10 นะครับ DX10 เวลามีเอ็ฟเฟ็คระเบิดอะไรๆ ทำลายอะไรเฟรมมัน อยุ่ปกตินะไม่เชื่อลองดูสิ
                            ที่มันลื่นเพราะ มันได้ PPU มาช่วยในเวลาเล่น DX10 ไงละ^^"

Comment

ผมขอฟันธงนะครับ 8800GTS กับ Driver ปัจจุบัน ผมลองลงใหม่ทั้ง vista32บิต-64บิต ลองกับเกมส์ crysis ปรับภาพที่ 1680*1050 all hight เมื่อเทียบกับ WinXP ที่เป็นDX9 ขอบอกว่า WinXP ลื่นกว่ามาก มากจริงๆขอย่ำ!!

Comment

Working...
                              X