Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอย x-box 360 for PC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอย x-box 360 for PC

ตามหาจอยตัวนี้อยู่เห็นหลายท่านบอกว่าหาไมค่อย่ได้แล้ว
    ไม่รู้ว่าตอนนี้ยังจะพอหาซื้อได้ที่ไหนอีกบ้างครับ จะเอามาเล่น DiRT อะครับ

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมเดินหาทั่วพันทิพย์เลย แต่ปรากฏว่าฮาร์ดแวร์เฮ้าส์ไม่มีขายเลยซักร้าน

ไปเจออยู่ร้านนึง ชั้น 4 มั้ง ใกล้ๆบันไดเลื่อนลง ตั้งโชว์ในตู้กระจกหน้า้ร้าน เข้าไปถามราคาดู ปรากฏว่าพี่ท่านบอกว่า 1,900 บาทถ้วน !!!

อยากจะบ้า ราคายังงี้ไปซื้อจอยไวร์เลสของ 360 + ตัว reciever ไปเลยยังจะคุ้มกว่า..

Comment

ขอบคุณครับ ท่าน Farid1412

ตอนนู้น...ไอ้ผมก็ใจเย็น กะว่าเล่น COH ให้จบก่อนแล้วค่อยไปสอย

ตอนนี้...ซวยเลย...ไม่มีของ..แผ่น DiRT ก็ซื้อมาแล้วด้วย

Comment

ไม่งั้นก็ไปหาตามร้านเกม ตามสะพานเหล็กก้ได้ครับ.เพราะมันใช้ของ X-box360 ก็ได้ เพียงแค่ต้องไปหาโหลดไดร์เวอร์เอาเอง ที่เวปไมโครซอฟท์

Comment

Originally posted by armyman View Post
          ไม่งั้นก็ไปหาตามร้านเกม ตามสะพานเหล็กก้ได้ครับ.เพราะมันใช้ของ X-box360 ก็ได้ เพียงแค่ต้องไปหาโหลดไดร์เวอร์เอาเอง ที่เวปไมโครซอฟท์
          ขอบคุณมากครับ...ตอนนี้หาแหล่งซื้อได้แล้วครับ

แต่ยังติดเรื่องเวลา....นิดนึง...

Comment

Originally posted by Toilet View Post
            ขอบคุณมากครับ...ตอนนี้หาแหล่งซื้อได้แล้วครับ

แต่ยังติดเรื่องเวลา....นิดนึง...
            แง่มๆ กระซิบบอกแหล่งซื้อให้หน่อยนะครับ สนใจเหมือนกัน...

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
              แง่มๆ กระซิบบอกแหล่งซื้อให้หน่อยนะครับ สนใจเหมือนกัน...
              กระซิบไม่ได้หรอกท่าน...เดี๋ยวไม่เหลือถึงผม

แต่.....PM ไปแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by Toilet View Post
                กระซิบไม่ได้หรอกท่าน...เดี๋ยวไม่เหลือถึงผม

แต่.....PM ไปแล้วนะครับ
                ขอบคุณมากก๊าบ.. หุๆ

Comment

ผมเมล์ไปถามที่ HWH มาเค้าบอกไม่เอาเข้ามาแล้วครับ แต่บอกว่าที่งาน commart มีขายแต่ผมไม่รู้ราคา ถ้ามีที่ซื้อบอกด้วยคนครับ อยากได้เหมือนกัน

Comment

ซื้อที่ HWH เมื่อ 3 เดือนที่แล้ว 980 บาท จ้ะ เคยเห็น ที่พันทิพย์นะเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว แถวๆร้านP&Y ราคา 1590 บาท

Comment

Originally posted by gaget View Post
                      ผมเมล์ไปถามที่ HWH มาเค้าบอกไม่เอาเข้ามาแล้วครับ แต่บอกว่าที่งาน commart มีขายแต่ผมไม่รู้ราคา ถ้ามีที่ซื้อบอกด้วยคนครับ อยากได้เหมือนกัน
                      ถ้ามีที่คอมมาร์ทก็คงไม่เกินพันนึงครับ ถ้าได้ก็คุ้มแน่ๆครับ ผมรอดูตอนคอมมาร์ทก่อนดีกว่า...

Comment

เมื่อวานไปพันทิพย์มาครับ

ร้าน HWH ตรงทางเข้า-ออก สะพานลอย เห็นอยู่หลายตัวครับ

ราคา 990 บาท แต่แอบมีเรื่องกับพนักงานขายนิดหน่อย

เค้าหาว่า จอยนี้ใช้กับ PC ไม่ได้ เราก็บอกมันอยู่ for WINDOW

เค้าก็ยังเถียงอยู่อย่างนั้น เราเลยต้องถอย เพราะไม่ได้กะไปซื้ออยู่แล้ว

Comment

สะพานเหล็กครับ เป็นเข่ง 1200-1400

Comment

อ่อ เรื่องพนักงานของ HWH ตอนผมไปซื้อ เค้าก็บอกมันจอย x-box ใช้กับคอมไม่ได้ ผมก็งง ผมเลยบอก ก็นี่ไง
                            for PC มันก็เถียงบอกใช้ไม่ได้ เลยบอกไม่เป็นไร ผมมีวิธีให้มันใช้ได้ มันเลยทำหน้างงๆ แล้วผมก็ซื้อมา

Comment

ร้าน HWH ถ้าไม่ติดตรงผมไม่ได้ซื้อคงเถียงพนักงานมันสุดตัวเหมือนกันครับ

เค้าบอกว่า น้องกล้าซื้อไปลองป่าวล่ะ ว่ามันเล่นได้หรือไม่ได้

แล้วมีอีกคำ น้องลองไปหาข้อมูลมาดี ๆ ก่อนนะ

แบบว่า เซ็ง ครับ

Comment

Working...
                              X