Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลง Batman : AC เข้าวันที่ 15 ธ.ค. แน่ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Coheed View Post
    เห็นใน zest เลื่อน เป็นวันที่ 20 แล้วครับ -__-
    ผมว่าเด๋วผมไปเงินเอาคืนดีกว่า ( PGM ) ถ้าทำได้ จะได้ไปซื้อคีย์ STEAM เอา เพราะ แบบ retail มันบังคับใช้ GFWL
    ใช้เหมือนกันครับต้อง Log in GFWL อยู่ดี อีกอย่าง steam ดันล๊อคโซนอีก

Comment

จองไปละ แต่ไม่ซีเรียส เข้าใจว่า มันต้องเลื่อน ผมว่าคนขายก็อยากขายเร็วๆ แต่มันทำไม่ได้ ....

"มองในแง่ดี อย่างน้อยก็ได้เล่นในช่วงวันหยุด..." จากคอมเม้นหนึ่ง...
      Last edited by pakiller; 16 Dec 2011, 09:52:01.

Comment

ตอนนี้เปิด DX11 + Detail + Physx พร้อมกันได้แล้วจร้า.......

Comment

Originally posted by Coheed View Post
          Zest ยังดีนะครับที่ยังบอกเวลา (ถึงจะเลื่อนไปเรื่อยๆ ก็ตาม)
          Are u serious ??? O_O ++

Comment

Zest ยังดีนะครับที่ยังบอกเวลา (ถึงจะเลื่อนไปเรื่อยๆ ก็ตาม) ผมว่าถ้าอยากรู้จริงๆ ว่าเข้้าวันไหนน่าจะไปถาม New Era เพราะถ้าจำไม่ผิด New Era เป็นตัวแทนนำเข้า
            ส่วน PGM (ผมซื้อกับ PGM) นี่เงียบไม่พูดไม่จาเลยครับต้องถามเอง บางเกมอย่าง L.A. Noire นี่ก็เงียบเลยครับเห็นบอกเข้าต้นเดือน นี่มันกลางเดือนแล้ว ไม่แจ้งไม่อะไรเลย จ่ายเงินก็จ่ายไปแล้วด้วย
            ไปอ่าน Facebook เลยจ๊า... เค้าประกาศแล้ว

Comment

Working...
            X