Announcement

Collapse
No announcement yet.

เขาหมายถึงอะไร...???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by peaindie View Post
    สรุปว่า ปิดเทอม + เป็นเด็กที่ทางบ้านมีปัญหา + เพื่อนไม่คบ + สังคมรังเกียจ = เลยมาเรียกร้องความสนใจ

เฮ้ยยยยย.... เด็กมีปัญหา น่าสงสารจริงๆ
    ใช่เลย

Comment

ผมโคตรฮาตอนมันพยายามโพสไป 3 เรปแล้วไม่มีใครสนใจมัน จนต้องมาตั้งกระทู้ใหม่
      ถ้าทุกท่านไม่ตอบกระทู้มัน มันคงชักดิ้นตายไปแล้ว

Comment

ที่มัน port มาลง PC เพราะว่า Console มันเค้นประสิทธิภาพ ไม่ได้เหมือน PC ละมั้ง ?

Comment

Originally posted by [B] View Post
          ที่มัน port มาลง PC เพราะว่า Console มันเค้นประสิทธิภาพ ไม่ได้เหมือน PC ละมั้ง ?
          ผมก็คิดแบบนี้นะ คอนโซลกราฟฟิคมันกาก ไม่เหมือนพีซีมั้งครับ

Comment

จิล เอ้ย ใครจะเล่น Console ใครจะเล่น PC ใคร จะโหรด บิต หรือ จะเล่น แท้ มันก็เรื่องของเค้า เพราะสุดท้าย ทุกคน ก็ คือ เกมเมอร์ เหมือนกัน ครับ

Comment

ไอแมนเชสตุ๊ดนี่มันที่ชอบเข้ามาสปอยเกมในห้องนี้นี่ LOL

Comment

เดี่ยวนี้สุมไฟดราม่าได้มีศีลปะขึ้นว่ะ แทงใจดำทั้งน้าน

Comment

ผมว่ามันเป็นสิทธิ์ส่วนบุคคลนะว่าอยากเล่นเกมไหน แพลทฟอร์มอะไร ไม่มีใครดีกว่า หรือแย่กว่าหรอกครับ

อยากได้ของดีจริงตามใจอยากแนะนำทำเองเลยครับ จะได้ไม่ต้องบ่นว่ากาก - -

Comment

PCเจ๋งกว่าสิครับ เกือบทุกบ้านในโลกนี้มีPC

Comment

ก็ตังค์หมดแล้วอ่ะ ทำคอมจนตังค์หมด ก็เลยบิทแม่งเลย ทำไมใครจะทำไม5555555+

เล่นฟรีดีออก แต่ไม่ครบออพชั่นออนไลน์ แปปๆก็เบื่อแล้วลบทิ้งอยากออนไลน์ก็ไปสอยแท้ก็จบแล้ว ไม่สนแมร่งหรอกซื้อเกมส์มันมากไปเงินก็ออกนอกประเทศเยอะ55+

Comment

Originally posted by verjil View Post

http://www.manager.co.th/game/ViewNe...rNo=1&#Comment

พูดไปก็กะไรอยู่แต่....... good job
                        ผมอยากรู้ว่าไอคนทีต่อว่ากับคนที่อยากเล่นนี่มันคนเดียวกันหรือเปล่าครับ คุณมาลงเเบบนี้เป็นการเหมารวมนี่ครับ

ถ้าจะตำหนิก็ระบุชื่อกันไปเป็นคนๆ ไม่ใช่ทุกคนจะเป็นอย่างที่คุณมาสร้างสถานการณ์

Comment

Gold editon

Comment

Originally posted by Fullbar View Post
                            แล้วน้องจิล คิดว่า ไอ้พวกที่มีเงินเล่นคอม อัพคอมแรง ๆ เนี่ย เขาจะไม่มีเงินซื้อเครื่อง Ps3 Xbox360 อยู่บ้านกันบ้างเหรอครับ ? ... เหอ ๆ

แล้วที่ดีใจที่เกมส์มันลงเนี่ย ถ้ามันมีเกมส์ดี ๆ (หรือดูว่าท่าทางจะดี) ลงคอมให้เล่นเนี่ย ไม่ดีใจเหรอครับ ? ...

ดราม่าระหว่าง Pc กับ console เนี่ยมันล้าสมัยไปแล้วนะครับ ... (ทำยังก่ะคิดว่าคนเล่น Pc ทุกคนไม่เคยเล่นเกมส์พวก Metal gear ... Uncharted ... God of war ... Gear of war ...งั้นแหละครับ)

ปล.เมทัล เกียร์ ภาค 2 ก็ลงคอมนะครับ ...

เฮ้ย ภาคแรกก็ลง นะจ๊ะ

Comment

เล่น FPS แต่ใช้ จอยเล่น คิดว่าเล่นเกมส์ รถแข่งยิงกันหรือไงวะ

Comment

Working...
                              X