Announcement

Collapse
No announcement yet.

battlefield2 และbattlefield2142เล่นแบบออฟไลน์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมขอถามวิธีสร้างไอดีไว้เล่นแบบออฟไลน์อ่ะคับ คือผมไอก๊อปตัวลงมาจากเพื่อนที่โหลดมาจากเว็บบิทอ่ะคับพอลงแล้วมันถามหาไอดีก่ะพาสอ่ะคับ มีวิธีสร้างมั้ยคับ ผมคิดว่าน่าจะเป็นตัวก๊อปมานะคับ เพราะมันมีพวก Unloker ให้มาด้วยอ่ะคับ ยังไงก้อขอขอบคุณล่วงหน้านะคับ

Comment

mod bf2142

โหลด mod ไม่ได้อะคับพี่ Mapน้อย ปืนผมเลือกปืนอื่นไม่ได้อะพี่ >

Comment

ทำไมต้องk ด้วย-*-

Comment

ลืมบอก แนะนำให้ไปโหลด unlock mod มาเลยครับ ของ 2142 อะ

Comment

ลืมบอก แนะนำให้ไปโหลด unlock mod มาเลยครับ ของ 2142 อะ
            ผมเคยโหลดมาลองล่ะ แต่เวลาเล่นแล้วภาพมันแตกๆอ่ะคับ

Comment

ทำไงดีอะครับผมพึ่งได้มาเลยอยากเล่นออฟไลมีไอดีแล้วเข้าไม่ได้ซักทีอ่าครับ

Comment

ช่วยทีครับ!!!!

ทำไมผม Log in เข้า Battlefield2142(แบบออฟไลน์) มันบอกว่าแอดเคาน์นี้ใช่ไม่ได้ ต้องทำไงบอกทีครับ

Comment

BF2 กับ BF2142 อันไหนใหม่กว่ากันอะ
                  2142ใหม่กว่าคับ แต่BF2เซิฟเยอะกว่า(1:6)

Comment

Working...
                  X