Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES 2008 โผล่ใน Bit แล้ว 4.95GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โหลดเส็ดแล้ว เด๋วลองมั่ง

Comment

อีก40 นาทีได้เล่น อยากเล่นเร็วๆ>,<

Comment

แนะนำ crack ของ vitality นะครับ Far Light กระตุก

Comment

โหลดไม่ไหว สั่งซื้อจากเน็ต69บาท ได้ของเดี๋ยวมารายงาน

Comment

ขอบคุงคับท่าน ปรับความละเอียดได้สูงสุดเท่าไหร่อะทำไมปรับได้แค่1024 อะคับ ตอน2007ผมยังได้1280 เลยอะ

งงมากมาย

Comment

รู้สึกเกมมันต้องการแรมการ์ดจอพอสมควรเลยปรับได้แค่นั้นครับ
              ของผมแรม 512MB เลยปรับได้ถึง 1280

Comment

ที่mininovaมีคนripมาแต่ภาษาengแล้วนะครับ2.7กิีกเอง
                แต่เอาเหอะคนseedเพิ่งมี2คน โหลด4.9กิ๊กให้เสร็จต่อดีกว่า

Comment

โหลดอยู่เหมือนกันครับ เน็ต เต่า

Comment

ที่mininovaมีคนripมาแต่ภาษาengแล้วนะครับ2.7กิีกเอง
                    แต่เอาเหอะคนseedเพิ่งมี2คน โหลด4.9กิ๊กให้เสร็จต่อดีกว่า
                    มีเล็กกว่า3.91อีกเหรอ กำ

Comment

Working...
                    X