Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Guide]วิธีซื้อ CD-Key steam และ origin จากต่างประเทศในราคาโคตรถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

http://roxen.ru/catalog/steam.php

เกมส์เว็บนี้ไม่เห็นมีขายเลย ครับ เกมส์ sin ที่ว่าซื้อมาจากไหนครับ

สำหรับคุณอะ ลองไปต่อvpn แล้วกด ติดตั้งโหลดดูครับ

Comment

Originally posted by tonychoper View Post
        เนียนดีนะครับท่าน เดี๋ยวผมจะให้คนอื่นลองดู แล้วให้เขามาโพส ผมหาคนแถวนี้แหละ คนที่คอยแควะผม ให้เขาลองดู ว่าใครโกหกใครกันแน่
        แล้วที่บอกข้างต้น อย่าลืมหาวิธีแก้ให้ด้วยนะ

Last edited by Cityhuntor; 17 Nov 2011, 21:17:29.

Comment

ท่าน Cityhuntor ขอโทษที่ยุ่งนะครับ เอ่อ .. คือไม่ได้จะเข้าข้างใครนะ แต่สงสัยว่า ทำไมเกมBrinkถึงเคยเล่นไปแล้วละครับ ถ้าเกิดลงไม่ได้

Comment

Originally posted by pifsjack View Post
            ท่าน Cityhuntor ขอโทษที่ยุ่งนะครับ เอ่อ .. คือไม่ได้จะเข้าข้างใครนะ แต่สงสัยว่า ทำไมเกมBrinkถึงเคยเล่นไปแล้วละครับ ถ้าเกิดลงไม่ได้
            ผมต่อวVPN ครับ

Comment

ผมพูดกับท่านไปแล้วไงครับให้ต่อvpnโหลด ถ้าท่านฟังผม ตั้งแต่แรกมันก็จบ ท่านบอกทำให้ท่านเล่นได้ ผมก็เสนอวิธีทำให้แล้ว รีมดีมไม่มีปัญหา
              ถ้าท่านดาวโหลดไม่ผ่าน ทำไมท่านไม่ต่อ vpn เสนอไปหลายทีละนะ ครับ

อีกสักรูปเผื่อจะเข้าใจ ผมช่วย ท่าน ท่านยังมาต่อว่าผม นู้นนี้นั้น

Comment

Originally posted by tonychoper View Post
                ผมพูดกับท่านไปแล้วไงครับให้ต่อvpnโหลด ถ้าท่านฟังผม ตั้งแต่แรกมันก็จบ ท่านบอกทำให้ท่านเล่นได้ ผมก็เสนอวิธีทำให้แล้ว รีมดีมไม่มีปัญหา
                ถ้าท่านดาวโหลดไม่ผ่าน ทำไมท่านไม่ต่อ vpn เสนอไปหลายทีละนะ ครับ

อีกสักรูปเผื่อจะเข้าใจ ผมช่วย ท่าน ท่านยังมาต่อว่าผม นู้นนี้นั้น
                ก็คุณหยุดดาวน์โหลด แล้ว Disconnect VPN ใครก็เซฟรูปได้ครับทาน

Comment

Originally posted by Cityhuntor View Post
                  ผมต่อวVPN ครับ
                  ก็ท่านก็ต่อเป็นนิ จะมาแกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่เคยทำไมครับ -*- ผมงงจริงๆ

Originally posted by Cityhuntor View Post
                  ก็คุณหยุดดาวน์โหลด แล้ว Disconnect VPN ใครก็เซฟรูปได้ครับทาน
                  ผมดาวโหลดแล้วมันไม่โชว์ครับอัดวิดิโอให้ครับรอแปบ

Comment

โอเคผมเข้าใจหละ สรุปให้ผมต่อ VPN โหลด และเล่นเกมส์ด้วย งั้นไม่เอาหละ ผมจบหละแค่นี้
                    ผมไม่เอาดีกว่า ไม่สบายใจในการเล่น ต่อ VPN ตลอด งั้นตามสบายเลย

ก็ท่านก็ต่อเป็นนิ จะมาแกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่เคยทำไมครับ -*- ผมงงจริงๆ

ผมดาวโหลดแล้วมันไม่โชว์ครับอัดวิดิโอให้ครับรอแปบ
                    ผมบอกก่อนหน้านี้ไว้แล้ว ว่าอยากเล่นโดยไม่ใช้ VPN มันไม่สบายใจครับ
                    Last edited by Cityhuntor; 17 Nov 2011, 21:29:41.

Comment

เจ็บมากมั้ยครับ

Comment

-0- อ่านให้มันเคลียๆเองก่อนก็ได้นะครับคุณ Cityhuntor เพราะผมดูแล้วคุณ tonychoper เขาไม่มีประโยคไหนที่บอกว่า ให้ต่อ VPN เล่นเกมส์ด้วยเลยนะ แล้วท่านก็บอกว่าเกม Brink ท่านต่อ VPN แล้วทำไมพอมาเกมนี้ไม่ต่อตั้งแต่แรกล่ะครับ จะบอกว่าโซนรัสเซียเท่านั้นก็เหอะ ก็ลองต่อแล้วเล่นดูก่อนจะเป็นอะไร ไหนๆก็เสียเงินซื้อคีย์มาแล้ว คุณจะมาโพสแบบนี้ทำไม หรือว่าตั้งใจจะมาโจมตีอะไรเหรอ? ถ้าแค่หวังดีก็ดีไปนะครับ แต่ถ้าคุณหวังดี แล้วคุณ tonychoper ก็แนะนำวิธีให้แล้ว ยังจะไปสานต่ออีกไม่ยอมรับ หรือ ขอบคุณเขาที่บอกวิธี ,,, จุดประสงค์คุณคืออะไรแน่? หรือว่าอายที่จะยอมรับว่าตัวเองไม่รู้เรื่อง? ผมไม่ได้บอกว่าผมฉลาดนะครับ แต่ว่า ผมเห็นว่าอีกฝ่าย เขาก็เสนอวิธีแล้ว และตัวคุณเองก็น่าจะรู้วิธี เพราะเคยใช้ VPN มาแล้ว คุณก็น่าจะขอโทษหรือขอบคุณ คุณ tonychoper นะครับ

Comment

ต่อแค่ตอน activated key ไม่ใช่เหรอครับ ที่ต้องต่อตอนเข้าเกมมันมีแค่ skyrim หนิ แต่พอเข้าเกมแล้วปิด vpn ก็เล่นได้ปกติหนิ ผมว่าอ่านดี ๆ ก็น่าจะเข้าใจนะ

Comment

รบกวนคุณ Cityhuntor บอกหน่อยครับว่าไปซื้อเกมส์มาจากเว็บไหนยังไง เกมส์ที่ให้มานี้ยังฮิตเล่นกันอยู่หรอ แฟนแนวfps ไม่เคยได้ยินเกมส์นี้เลย -*-

วิธ๊เข้าเล่นเยอะแยะแล้วแต่จะเทคนิคแพรวพราว เข้าเกมส์ตัดเน็ต แล้วหาเซิฟก็เล่นได้ปกติ เกมส์พวกนี้ ท่านเคยๆมาแล้ว แล้วท่านมาโพสแบบนี้ผมก็เลยงงมากกว่า
                            ผมมาเสนอ ทางเลือกสำหรับ คนที่ชอบซื้อเกมส์key ถูกๆ อยู่แล้ว key rus ใครๆส่วนใหญ่เขาก็ซื้อกันbf3 cod :mw3 ไม่เห็นเขาจะบ่นจะด่าจะมีปัญหาเยอะแยะมากมายเลยครับ

ตัวเองก็รู้อยู่แก่ใจ ว่า key russia ยังมาพูดว่าไม่ต่อ vpn เข้าเกมส์ หรือ รีดีมดาวโหลดเกมส์

ผมผิดเองแหละครับ ที่ไม่โพสในเรปแรกให้ดีว่าให้ศึกษาให้ดีก่อนจะซื้อเกมส์ไหนๆ
                            แล้วเกมส์ที่ท่านซื้อมามันไม่มีขายในร้านroxenที่ผมแนะนำด้วย
                            Last edited by tonychoper; 17 Nov 2011, 21:43:29.

Comment

อีกเรื่องที่สงสัยครับ คุณ Cityhuntor บอกเสียเงินไปเยอะเนี่ย หมดไปกับแค่เกมนี้หรือเปล่าครับหรือเกมอื่นด้วย เพราะของแท้มัน 9.99$ ผมเลยอยากรู้ ว่าแค่คีย์มันราคาเท่าไหร่ที่คุณบอกว่าเสียเยอะ

Comment

happy ending

Comment

Working...
                                X