Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับBioshock

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับBioshock

พอถึงตรงนี้ทำไรต่ออ่ะครับ
    Attached Files

ม่ายรุ ยังไม่ได้เล่นเลย

Comment

มันตรงไหนครับนั่นดูไม่ออก และเกมนี้อย่าใช้สูตรครับผมเคยใช้แล้วบางจุดที่มันเป็นสีทองพอกดแล้วมันไม่ยอมให้ผ่านต้อนเล่นใหม่เลย

Comment

ผมอยากเล่นบ้างอ่ะแต่ลงแล้วเล่นไม่ได้ พอกดเข้าเกมแล้วมันก็เด้งออกมาเลยครับ แล้วไม่ขึนข้อความอะไรเลยครับ ใครพอรู้วิธีแก้บ้างก็บอกกันนะครับ (DEMO ยังเล่นได้เลย)

Comment

ไปฆ่าหรือไปเอาชุดมาใส่เป็นตัว บิ๊ก แดดดี้(ตัวที่ใหญ่ๆชอบมากับเด็กผู้หญิงนะ) แล้ว จะมีลูกศรพาไป
          ....ไม่แน่ใจนะเดาเอา ครับ

Comment

รู้แล้วครับ ในห้องนี้มันจะมีขวดยาสีทองวางอยู่บนตู้ให้ไปเอาขวดยาแล้วมันก็จะผ่านได้เองแหละ

Comment

ขวดยาสีทองที่ว่าคือขวดยาหมายเลข 192 หรือเปล่าครับ[น่าจะเลขนี้นะ] ถ้าเป็นตรงนั้นมันจะมี 2 ขวด ขวดแรกพอเรากินเข้าไป มันจะทำให้เราสุ่ม plasmid ออกมาเรื่อยๆ ต้องไปหาอีกขวดนึงมากินให้หาย ก็ผ่านแล้วครับ
              ถ้าไม่เข้าใจกดดูแผนที่ได้ครับ มันจะมีบอกว่าจุดหมายอยู่ที่ไหน ส่วน trainer จะใช้กับช่วงเก็บยาไม่ได้ ถ้าเปิดแล้วมันจะเก็บได้ขวดเดียวอีกขวดจะเก็บไม่ได้ ต้องปิดก่อนเข้าช่วงนั้น

ว่าแต่ จขกท. ใช้การ์ดจอรุ่นอะไรครับ ซากไหม้เกรียมชัดดีครับ ของผมดูไม่ค่อยชัดเท่าไร [Radeon X1600Pro]

Comment

เล่นใช้สูตรโกงมันสนุกหรือเปล่า ( เล่นจบแล้วไม่ใช้สูตรโครตมันส์เลย ) ตรงนี้ต้องไปเก็บยามี 2 ขวด ขวดแรกอยู่ที่แลป 192 อีกขวดหนึ่งอยู่ชั้น 3 ต้องที่ต้องใช้ลิฟ ( 5744 ) นะคับ

Comment

พี่ๆ ถามหน่อยติดเหมือนกัน ตรงห้องที่รมควันผึ่งอะครับผ่าน ยังไง เห็นลูกศรชี้ไปที่ต้นเสา

Comment

มันให้ไปเก็บอะไรไม่รู้ครับเรียกไม่ถูกที่เค้าเอาไว้หยดน้ำอ่ะ มันจะอยู่ในรังผึ้งเปิดดูทุกรังเลยและจะมีในตู้เซฟอีก1อัน

Comment

เกี่ยวไหมครับที่เล่นใช้สูตร แล้วมันจะไม่ผ่าน คือที่ๆดูมามันไม่ค่อยเก็บของอ่ะครับ

Comment

ใช้หรือไม่ใช้ สนุกเหมือนกันครับ ถ้าใช้ trainer ที่มันทำให้ของเต็มตลอด มันจะไม่เก็บให้ครับแต่จะเป็นพวกยาฟื้นเลือดหรือ plasmid มากกว่าน่ะครับ ส่วนของที่ต้องเก็บเพื่อผ่านด่าน มักจะไม่ค่อยมีปัญหาน่ะครับ
                        ตรงรวงผึ้งเวลาเดินเข้าไปพวก splicer มันจะกรูกันเข้ามาด้วยต้องสู้กับมันด้วยนะครับ จะให้สะใจต้องเอาไฟเผามันเลยครับ

Comment

ดันทำให้ทู้ตัวเองตก

Comment

ยังไม่ผ่านเลย เก็บของที่เอาไว้หยดมาแล้วไปไหนต่อครับ เล่นมากไม่ได้จะอ้วกครับ

Comment

เก็บแล้วมันจะมีลูกศรให้ไปต่อครับ

Comment

Working...
                              X