Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคยมั้ยเล่นแบบไม่ใส่สูตร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคยมั้ยเล่นแบบไม่ใส่สูตร

คือ สนุกมากใหมที่จบเพราะใช้สูตร ผมเป็นคนที่เกรียดสุตร สูตรโหลดมาเพียบแต่
    เสื..ก ใส่ไม่เป็น งมโข่งอยู่ตั้งนาน ยากหน่อยก็ 3 เดือนถึงจะจบ สาบานให้ตาย
    นี่คือเกมส์ที่เล่นจบแบบไม่ใส่สูตร ไม่ใช้คนอื่นเล่นแทน และไม่ใช้สลิง

gta ภาคแรก
    farcry (ลงทุนซื้อ asus n6600td ตอนนั้นราคา 6,500 บ.)
    need for speed most wanted
    need for speed carbon
    graw 1
    stalker
    เกมส์กะปุกอีก 5 จำไม่ได้

ที่ตั้งกระทู้ไม่ได้โม้แต่สะใจแทนคนไม่ใส่สุตร ถามหน่อยเคยมั้ยไม่ใส่สูตร(หากันจัง)
    ถ้าแน่ใจใส่มาให้ดูเลย ....ภูมิใจใส่สูตรไม่เป็น 5..5..5..
    Last edited by chian; 14 Sep 2007, 23:32:43.

need for speed most wanted
    need for speed carbon

ไอ้สองเกมส์นี่สฃมันยากขนาดต้องใช้สูตรเลยเหรอครับ

ส่วนเกมส์อื่นนอกจากนี้ ไม่เคยเล่นครับ

Comment

ผมก็ไม่รู้คับ แต่ขอสูตรโกงตังกันจ๊าง ไม่พยายามเล้.ย สงสารคนใศ่สูตรไม่เป็นบ้าง โกงกันจ๊า....ง!!

อ้าว..คุณ sanitkku ยังไม่นอนเหรอมันจะเที่ยงคืนแล้วนะ หรืดูอะไรอยู่โพสมา
      บ้างดิ อิ. อิ..
      Last edited by chian; 14 Sep 2007, 23:53:41.

Comment

สูตร ไม่ค่อยใช้นะคับ เป็นบางเกม คิกๆ เกมที่อยากเล่นจบ แบบภูมิใจ ก็ไม่ใช่ เกมที่เล่นผ่านๆ ก็ใช้บ้างเล็กๆหน่อย ส่วนมากโกงเงิน..

Comment

ก็เกมที่เล่นแล้วภูมิใจนั่นแหล่ะครับ บอกมาหน่อย แบบไม่ใส่สูตรประกาศให้ชาวโลกรู้ไปเลย
          เก็บไว้ก็ไม่มีใครรู้ครับ !!

Comment

Need for Speed Underground 1/2
            Need for Speed Most Wanted
            Need for Speed Carbon
            Winning / Pro Evolution
            เกมส์พวกนี้ไม่จำเป็นต้องใช้สูตรก็จบ แต่ผมไม่ถนัดพวก FPS เล่นแล้วตายบ่อยเลยต้องพึ่งสูตรบ้าง

Comment

mine sweeper ทั้งปี cheatไม่ต้อง ^^

Comment

farcry จบแบบไม่ใช้สูตรนี่ ไม่ใช่คนและคับ
                เกมนี้ผมเล่นตอนแรก ก็ผ่านไปหลายฉากและจนมาติดตรงที่มันยากเกินน่ะแหละ โดนยิงไม่กี่นัดตายเริ่มเคลียด
                ก็มันโดนหนักจิง ทำให้ต้องใช้ และจากนั้น ก็ตามไล่ยิงพวกมันอย่างบ้าคลั่งหลังจาก หลบซ่อนอยู่นานวัน

Comment

บนบน ล่างล่าง ซ้ายขวา ซ้ายขวา A B

Comment

ไม่เคยใช้สูตรเลยเกมคอมนะครับเพราะขี้เกียจหาก็เล่นโดยไม่ใช้สูตรมาเรื่อยไป เหอะๆ

Comment

์Need for speed all versions.
                      CMR all versions.
                      นี่คือรายชื่อเกมที่ผมไม่เคยใช้สูตรครับ

Comment

ที่ภูมิใจ ก็ company of heroes คับ จบ 3 รอบ แล้วคับ normal hard แล้วก็ exp. ตอนนี้เล่น mod evolution อยู่ (ไม่ค่อยได้เล่นเท่าไรละ )
                        farcry ก็ไม่ได้ใช้สูตรอะไร (normal)
                        need under 2 ส่วน need อื่นๆ เล่นไม่จบ เบื่อก่อน
                        titan quest จบแบบ อันแรก + add on
                        Metal gear solid 2 version pc
                        spellforce 2 จบภาคธรรมดา add on ลงไว้แล้วแต่ ก็ไร้อารมณ์เล่น
                        spellforce 1 + add on winter อะไรนี้ละ
                        fear อีกเกม

เท่าที่จำได้ตอนนี้นะคับ

Comment

coh โกงหมดเลย อิอิ เล่นเพื่อความสะใจ ไม่ได้เล่นให้ชนะ โกงให้ใส่กับ com ไปเรื่อยๆ สร้างแต่คนยิ่งระเบิดเยอะๆ ยืนเป็นก้อนๆ ระเบิดลงพร้อมกันทีท่วมจอ สักแปลีบให้ปล่อยให้คอมมันกวาดไปกินเรียบอิอิ แล้วก็สร้างใหม่

Comment

fear
                            cod2
                            halo ภูมิใจมากเลย แต่ภาค 2 ยังไม่มีปัญญาลงเล่นได้เลย ภาค 3 ก็จะออก เซง

Comment

ผมก็คนหนึ่งล่ะที่ไม่ค่อยชอบใช้สูตรโกง(แต่ส่วนใหญ่เล่นไม่ค่อยจบ รู้สึกว่าคอมฯมันโกงเราแทน) ถ้ามันยากมากผมก็เลิกเล่นเลย เพราะรู้สึกว่ามันขี้โกงเราเกินไป ทีเรายังไม่โกงมันเลย เชอะ...

Comment

Working...
                              X