Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเพราะไม่รู้นะครับ เวลาจะถ่ายวีดีโอเกมของตัวที่เล่นลง youtube นี่ใช้ program อะไรคั

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แนะนำให้เล่น DiRT3 ครับ แล้วคุณก็ไม่ต้องใช้โปรแกรมใดๆทั้งสิ้นแม้แต่ IE เลย
    ตัวเกมมีเลือกให้อัพขึ้น Youtube โดยตรงเลย โฮ๊ะๆๆๆๆ

Comment

เคยลองใช Fraps อัดวีดีโออยู่3-4ครั้ง ไฟล์ใหญ่มาก ใช้ nero แปลงอีกที จากเป็น GB เหลือ ไม่ถึง 100mb

Comment

อยากรู้เหมือนกัน ว่า console เค้าใช้อะไรถ่ายวิดีโออ่ะครับ

Comment

คอนโซล น่าจะใช้เครื่องบันทึก เหมือนเราอัดเทป รายทีวีๆ ทั่วๆ ไปอะ

มีวิธีอัด Frap แล้ว Frame rate ไม่ตก มีเปล่าหว่า

Comment

Working...
          X