Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis 2 ผ่านด่านไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยู่ประมาณฉากที่ 14 หรือ 15 จากทั้งหมด 19 ฉากอ่ะครับ

Comment

ผมว่าท่านลงทุนซื้อแผ่นแท้ดีกว่านะคุ้มค้ากับการเสียเงินมากๆเพราะMultiเค้าหนุกจริงๆ

Comment

ตัวที่เล่นอยู่ เบต้า รึปล่าวหว่า

Comment

พอสู้เสร็จ มันจะมีตึก อยู่หลัง ป้อมที่เราป้องกันอะครับ มันจะมีทหารมาเปิดออก ลองดู

Comment

ด่านนี้เก็บตัวเล็ก ไปเรื่อยๆแล้วจะมีบอส 3 ขา ออกมาจัดการมันชะ ถ้ามันไม่ออกมา ไปที่บังเเกอร์ตำแหน่งสีฟ้าที่บอกตำแหน่ง แล้ว ไปกด F ตรงนั้นดึงบังเกอร์ขึ้นมา

Comment

Working...
            X