Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead space 2 PC ออกแพทช์แล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by khun111 View Post
    ตอนนี้มี trainer ตัวไหนบ้างครับที่รองรับแพทช์นี้อะครับ แบบว่ากำลังต้องการกระสุนไม่จำกัดอยู่อะครับ
    เทรนเนอร์ไม่รู้ออกรึยังกับแพทใหม่ แต่ง่ายสุดก็ใช้ O matic โกงตังเอาแล้วกัน

Comment

หลังจากอัพเเพทเสร็จ ตะกี้ผมพึ่งจบ Hard core ซึ่งตอนนี้เซฟได้เพียง 3 ครั้งจริงๆ ไม่มีบัคออกเกมเข้าใหม่จำนวนเซฟนับใหม่ เเต่ตอนเลือก New game + เล่นจนไปถึงตอนที่ได้ชุดครั้งเเรก เข้าไปตรวจใน store ทำไม ไม่มี Hand cannon หว่า ToT

Comment

Working...
      X