Announcement

Collapse
No announcement yet.

!! Crysis SP Demo Coming on 25th of September 2007!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

download มาจากไหนอ่ะ ??

Comment

เว็ป bit นอก มีนะครับ ผมเห็น 1.44 gb แต่ไปโหลดจริงๆ ไม่ค่อย มีใครมาปล่อยเลย จริงไม่จริงไม่รู้

Comment

ดาวน์โหลดจาก http://alexwild.ru/index.php?newsid=17398 เป็นไฟล์winrar นะคับ v.vista มี 15ไฟล์ v.xp มี 11ไฟล์ ยังไม่ได้ลองเลยครับยังไม่ว่าง ไปต่างจังหวัด

Comment

ใกล้จะได้ลองเล่นแล้วอ่ะ...

Comment

มีข่าวกรองมาใหม่ครับ ทาง Crytek ออกมายืนยันเลยว่า Dx9 6800Gt เล่นได้สบายที่ภาพ High Quality แบบลื่นๆเลย แต่ที่น่าใจหายกว่าคือ Dx10 ถ้าเล่นกับ 8800 หัวอาจแตกได้ ซึ่งก็ขอลองกันหน่อยละว่าจิงป่าว

Comment

อืม

Comment

ขอ8600GT เล่นได้เฟรม 20-25 ก็พอใจแล้ว

Comment

Originally posted by bay View Post
                  มีข่าวกรองมาใหม่ครับ ทาง Crytek ออกมายืนยันเลยว่า Dx9 6800Gt เล่นได้สบายที่ภาพ High Quality แบบลื่นๆเลย แต่ที่น่าใจหายกว่าคือ Dx10 ถ้าเล่นกับ 8800 หัวอาจแตกได้ ซึ่งก็ขอลองกันหน่อยละว่าจิงป่าว
                  ตัวGTS หรือGTXครับ

Comment

ก้อรอตอนเกมออกDemoก้อรู้ครับ^^

Comment

Originally posted by crYsIs View Post
                      ก้อรอตอนเกมออกDemoก้อรู้ครับ^^
                      ผมสอบ 24- 30 วันที่3 เข้าค่าย ร.ด สิ้นวันที่ 17 ถึงกลับแง้

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
                        ผมสอบ 24- 30 วันที่3 เข้าค่าย ร.ด สิ้นวันที่ 17 ถึงกลับแง้
                        ง่า

Comment

อิอิ ว่าแต่ เกมมันมา กันยาหรือตุลาครับ?

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                            อิอิ ว่าแต่ เกมมันมา กันยาหรือตุลาครับ?
                            ตัวDemoมาวันที่25 เดือนกันยายนครับ ตัวเต็มมาวันที่ 16 พฤศจิกายน ครับ^^

Comment

งืมๆ ไม่มีคนทำหลุดมาก่อนหรอครับ...

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                                งืมๆ ไม่มีคนทำหลุดมาก่อนหรอครับ...

เอาคงไม่เอาผลประโยชจาก แผ่นใต้ดินหลอกนะถ้าหลุดออกมาก็คงมาไม่มาก และก็จะแพร่กระจายไปในBitอย่างรวดเร็วแล้ว คิดหรอไอ่ที่ทำหลุดออกมามันจะได้จากค่าโหลดBit ไม่มีBitเสียเงินหลอก

ผมจึงเอาเป็นเปอร์เซ็นต์ที่ได้จากบริษัทดีกว่า เพราะ เกมส์มันดังโคตรๆแล้วแม้แต่ยังไม่ออกแม้Demo หรือ ตัวเต็มก็ตาม และผมก็แน่นอน ลูกค้า คนนึงของบริษัทนี้แน่นอน แล้วก็ซื้อไปแล้ว 1ชิ้น Farcry แล้วก็กำลังจะเอาCrysisต่อแล้วก็จะเอาFarcry2ต่อ น่านเห็นมั้ย

Comment

Working...
                                X