Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec Game Crysis และการวางแผงเกมส์น่าเล่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by amppeter View Post
    อ้าว แบบนี้ 8800gts ของผมก็เล่นได้น่ะสิ่ครับ อิอิ

อืม ถ้าเอา 8800gts oc 2ตัวเอามา SLI กันแล้วจะความสามารถเท่ากับ
    8800Ultra มั้ยครับ ผู้รู้ตอบหน่อยนะครับ

และ ผลที่ได้จากการ SLI~ จะได้ 2.0 เท่า หรือ 1.5 เท่าจากเดิมครับ
    แรงกว่าเห็นๆครับ แนะนำเป็น ASUS EN8800GTS 320MB SLI ครับถูกกว่า 8800 Ultra อีก

Comment

7900 GS จะไหวของเราจะไหวเหลอ

Comment

CrySis นี่รอมานานมากๆ Unreal 2007 อีกเกมส์

Comment

พอได้ล่ะวะ....

Comment

มากันช้าจัง

Comment

น่าจาไหวนะเนี่ย สเปคตู-*-

Comment

Crysis นี่มันต้องเล่นออนไลน์หรอครับ แล้วถ้าแบบออฟไลน์เล่นได้มั้ยอ่า แบบว่าเน็ตไม่แรงอ่ะ

Comment

Originally posted by zweetlybk View Post
                  Crysis นี่มันต้องเล่นออนไลน์หรอครับ แล้วถ้าแบบออฟไลน์เล่นได้มั้ยอ่า แบบว่าเน็ตไม่แรงอ่ะ
                  น่าจะได้นะครับ

Comment

Originally posted by bonsp View Post
                    Spec
                    Internet: 256k+

ไม่มีเน็ตเล่นไม่ได้เหรอครับ
                    Internet เอาไว้เล่น Multiplayer ไงครับ ขั้นต่ำ 256k+

Comment

Working...
                    X