Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by gzill View Post
    เว็บขายเกมจากบราซิลครับ กำลังลดราคาเกม ที่น่าสนใจและลง steam ได้ก็มี

- Cities in Motion Collection ประมาณ 180 บาท
    - Total War: Shogun 2 ประมาณ 180 บาท
    - Deus Ex: Human Revolution ประมาณ 270 บาท

http://www.nuuvem.com.br/produtos?pr...m=valor&page=1

ไม่กล้าซื้อแฮะ - - เดี๋ยวมีปัญหาอ่านไม่ออก

Comment

• กูเกิ้ลแปลภาษาโลด XD

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
        ....คลับนี้มีเกรียนอยู่1ตัว.....อย่าให้ผมแปลงร่างนะ....เหอๆ....!!!...ขึ้นด้วยตัวP.....ชอบตั้งกระทู้เยอะๆ...ไม่เกรงใจชาวบ้าน ( ชีวิตจริงแม่นคงอยู่ในสังคมลำบาก....ถ้าเอาตัวเองเป็นที่ตั้ง...นึกจะตั้งกระทู้ก็ตั้ง.....บัตเตอร์ฟรายเอ้ย!!! )......
        อะไรว่ะ คุณมีปัญหาอะไรกับ ผม ผมไม่ได้ทำอะไรคุณเลย อยู่ดีๆๆก็มาว่าคนอื่นเกรียนเฉยเลย คิดตัวเองดีแล้วหรอครับ แล้วกระทู้ผมตั้งผมไม่ได้ตั้งใจรบกวนชาวบ้าน คนอื่นก็ไม่เห็นจะเดือดร้อนเดือดหรือหนักหัวเหมือนคุณเลยน่ะ บอร์ดนี้คุณตั้งหรอครับ เป็นของคุณหรอครับ อายุเท่าไหร่แล้วทำตัวไม่น่านับถือ ทำอะไรก็ไม่เจริญหรอ พวกชอบกัดชาวบ้านเหมือนหมาครับ ปัญญาอ่อนครับ ตรรกะควายๆครับ ใครกันแน่ครับที่เกรียน ด่าผมกี่ครั้งแล้วหล่ะ ไอทิดมั่งแหละ เกรียนมั่งแหละ ผมเป็นคน ไม่ใช่สัตว์!!!! เรียกผมว่าตัว ผมสามารถฟ้องคุณว่าหมิ่นประมาทได้น่ะครับ มาตรา 326 กับ 328 ไปอ่านมาน่ะครับ
        Last edited by PGBill; 19 Feb 2012, 06:53:46.

Comment

• ใจเย็นๆกันก่อนครับเราอยู่คลับเดียวกันอย่าทะเลาะกันด้วยเรื่องเล็กๆน้อยๆเลย บางทีผมเจอกระทู้ไม่ถูกใจผมก็อยากเข้าไปด่าเหมือนกัน แต่บางทีการมองผ่านไปมันก็ช่วยให้ไม่เกิดปากเสีัยงกันได้นะเออ

Comment

• เวงกำ - -"

Comment

• มันใช่คุณหรือป่าว? ดูดีๆดิมี P ตั้งหลายคน?

Comment

• ใจร่มๆกันนะครับผม

Comment

• Originally posted by MeSaaa View Post
                  มันใช่คุณหรือป่าว? ดูดีๆดิมี P ตั้งหลายคน?
                  มีอยู่คนเดียวแหละครับ เพราะผมสังเกตุมานานแล้วครับ ช่วงนี้ผมก็ตั้งกระทู้บ่อยด้วยครับผมมั่นใจว่าด่าผมแน่นอน ผมก็เฉยมานานแล้วน่ะ ไม่ได้โต้ตอบกลับด้วยแต่เขาก็ยังมาว่าผมอยู่เรื่อยๆผมก็ทนไม่ไหวไงครับ แล้วก็ไม่อยากทะเลาะกับใครหรอกถ้าไม่ว่าผมก่อน

Comment

• ขอลบ กดซ้ำ !@#$%
                    Last edited by MeSaaa; 19 Feb 2012, 07:28:11.

Comment

• [QUแล้วค่อยมาฟ้องหมิ่นOTE=PGBill;38559195]อะไรว่ะ คุณมีปัญหาอะไรกับ ผม ผมไม่ได้ทำอะไรคุณเลย อยู่ดีๆๆก็มาว่าคนอื่นเกรียนเฉยเลย คิดตัวเองดีแล้วหรอครับ แล้วกระทู้ผมตั้งผมไม่ได้ตั้งใจรบกวนชาวบ้าน คนอื่นก็ไม่เห็นจะเดือดร้อนเดือดหรือหนักหัวเหมือนคุณเลยน่ะ บอร์ดนี้คุณตั้งหรอครับ เป็นของคุณหรอครับ อายุเท่าไหร่แล้วทำตัวไม่น่านับถือ ทำอะไรก็ไม่เจริญหรอ พวกชอบกัดชาวบ้านเหมือนหมาครับ ปัญญาอ่อนครับ ตรรกะควายๆครับ ใครกันแน่ครับที่เกรียน ด่าผมกี่ครั้งแล้วหล่ะ ไอทิดมั่งแหละ เกรียนมั่งแหละ ผมเป็นคน ไม่ใช่สัตว์!!!! เรียกผมว่าตัว ผมสามารถฟ้องคุณว่าหมิ่นประมาทได้น่ะครับ มาตรา 326 กับ 328 ไปอ่านมาน่ะครับ[/QUOTE]

1.ไปเรียนให้จบก่อน
                      2.หาเงินด้วยตัวเองได้.
                      3.เสียภาษีทุกเดือน.
                      4.ประกันสังคมรู้จักมะว่าสูงสุดเค้าเดือนล่ะเท่าไหร่.
                      5.เกณฑ์ทหารยัง
                      6.บวชพระเพื่อพ่อ-แม่ด้วย
                      ....ไปอัฟเลเวลก่อน......แล้วค่อยเ***!..แล้วค่อยมาฟ้องหมิ่น....ข้อหา"เกรียน"
                      Last edited by RacketeeR; 19 Feb 2012, 07:35:51.

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                        1.ไปเรียนให้จบก่อน
                        2.หาเงินด้วยตัวเองได้.
                        3.เสียภาษีทุกเดือน.
                        4.ประกันสังคมรู้จักมะว่าสูงสุดเค้าเดือนล่ะเท่าไหร่.
                        5.เกณฑ์ทหารยัง
                        6.บวชพระเพื่อพ่อ-แม่ด้วย
                        ....ไปอัฟเลเวลก่อน......แล้วค่อยเ***!..
                        มึ.งไม่ใช่ พ่อ แม่กู ไม่ต้องมาปากดีมาสั่งสอน
                        Last edited by PGBill; 19 Feb 2012, 07:35:54.

Comment

• Originally posted by PGBill View Post
                          มึ.งไม่ใช่ พ่อ แม่กู ไม่ต้องมาปากดีมาสั่งสอน
                          ...นิสัย"เกรียน"ออกแล้ว!...

Comment

• ใจเย็นครับทุกท่าน lol เพิ่งไปช่วยอาลันจากฝันร้าย... กลับมาเจอเรื่องร้ายๆในคลับต่อ... สะงั้น- -

Comment

• Originally posted by PGBill View Post
                              อะไรว่ะ คุณมีปัญหาอะไรกับ ผม ผมไม่ได้ทำอะไรคุณเลย อยู่ดีๆๆก็มาว่าคนอื่นเกรียนเฉยเลย คิดตัวเองดีแล้วหรอครับ แล้วกระทู้ผมตั้งผมไม่ได้ตั้งใจรบกวนชาวบ้าน คนอื่นก็ไม่เห็นจะเดือดร้อนเดือดหรือหนักหัวเหมือนคุณเลยน่ะ บอร์ดนี้คุณตั้งหรอครับ เป็นของคุณหรอครับ อายุเท่าไหร่แล้วทำตัวไม่น่านับถือ ทำอะไรก็ไม่เจริญหรอ พวกชอบกัดชาวบ้านเหมือนหมาครับ ปัญญาอ่อนครับ ตรรกะควายๆครับ ใครกันแน่ครับที่เกรียน ด่าผมกี่ครั้งแล้วหล่ะ ไอทิดมั่งแหละ เกรียนมั่งแหละ ผมเป็นคน ไม่ใช่สัตว์!!!! เรียกผมว่าตัว ผมสามารถฟ้องคุณว่าหมิ่นประมาทได้น่ะครับ มาตรา 326 กับ 328 ไปอ่านมาน่ะครับ
                              สีแดง>>ผมว่าคุณเชนดีกว่าคุณนะครับ เพราะเขามีการงานทำหาเงินด้วยตัวเอง
                              สีเขียว>>ถ้าน้องจะฟ้อง ต้องถ้าลืมเรื่องอายุ ค่าทนายความ รวมทั้งคำที่พ่นบนบอร์ดด้วยนะครับ

Comment

• -*- เกิดอะไรขึ้น!!

Comment

Working...
                                X