Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พรีออเดอร์ จ่ายตัง ยืนยัน MW3 กับ PGM ไปแล้ว

แม้ว่าหน้าเว็บจะยังไม่ลง แต่ผมรอไม่ไหวละ บ้านก็น้ำท่วม ย้ายหนีมาบ้านป้าชั่วคราว ก็ไม่มีเน็ตเล่นอีก - -
    Last edited by clashpotte; 1 Nov 2011, 22:09:24.

Comment

• เอา wallpaper Skyrim มาฝากครับ สำหรับแฟนๆ พอดีผมไปเจอมา ฮ่าๆๆ ตามลิ้งนี้เลยครับ

https://skydrive.live.com/?cid=7E33E...4&sc=documents

ตัวอย่างจากหน้าจอผมครับ ( กำลังลง MW2 ฮ่าๆๆ)

Comment

• Originally posted by clashpotte View Post
        พรีออเดอร์ จ่ายตัง ยืนยัน MW3 กับ PGM ไปแล้ว

แม้ว่าหน้าเว็บจะยังไม่ลง แต่ผมรอไม่ไหวละ บ้านก็น้ำท่วม ย้ายหนีมาบ้านป้าชั่วคราว ก็ไม่มีเน็ตเล่นอีก - -
        เฮ้ยยย!! เพิ่งถาม จนท ตะกี้ว่าพรีเมื่อไร บอกสัปดาห์นี้ ท่านจัดไปแล้วเรอะ -*-

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
          เอิ่ม...ตุ๊กตายาง..หรือว่า จิ๊มิ๊ยาง..อ่ะคับ.ถูก เกิ๊น.....
          ถึงว่าประเทศนี้ประชากรน้อย..รัฐต้องสนับสนุนให้คนมีลุก.......
          เอาเวลาไปอยุ่กะตุ๊กตานั่นเอง......555+++

ปล. หลง...วน.........ในเมืองคนแคระ ของ The Witcher 2.....เวรกำ...เกมบ้าไร..รับเควสจากแผนทีสูง - ต่ำ..55+++..แถมทางที่จะไปก็ไม่ได้ตรงตลอด...เดินอ้อมประจำ - -*
          Skyrim...ถ้าไม่ไหวก็ไม่ต้องฝืนนะ.... - -*
          ตุ๊กตาครับ ผมก็ฟังไม่รู้เรื่อง แต่เขาทำท่าเหมือนเป่าๆ อะ ตีไปว่าใช่ก่อนละ

ทริปหน้า ประมาณกลาง เมษา - มิถุนา ปี 55 ว่าจะไปญี่ปุ่นอยู่ครับ (ต้องไปให้ได้ T_T) ต้องเลื่อนจากตอนที่บอกว่าจะไปช่วง ธันวา เพราะมีทริปสิงคโปร์ก่อน ต้องเลื่อนไป 4 5 เดือนเพราะเงินหมดกับสิงคโปร์

แต่ญี่ปุ่น ว่า ค่าครองชีพแพงเหมือนกัน แต่ราคา ของไม่รู้แพงด้วยไหม

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
            ตุ๊กตาครับ ผมก็ฟังไม่รู้เรื่อง แต่เขาทำท่าเหมือนเป่าๆ อะ ตีไปว่าใช่ก่อนละ

ทริปหน้า ประมาณกลาง เมษา - มิถุนา ปี 55 ว่าจะไปญี่ปุ่นอยู่ครับ (ต้องไปให้ได้ T_T) ต้องเลื่อนจากตอนที่บอกว่าจะไปช่วง ธันวา เพราะมีทริปสิงคโปร์ก่อน ต้องเลื่อนไป 4 5 เดือนเพราะเงินหมดกับสิงคโปร์

แต่ญี่ปุ่น ว่า ค่าครองชีพแพงเหมือนกัน แต่ราคา ของไม่รู้แพงด้วยไหม
            ไปญี่ปุ่น อ่ะแฮ่ม อ่ะแฮ่ม o_O 555+

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
            เฮ้ยยย!! เพิ่งถาม จนท ตะกี้ว่าพรีเมื่อไร บอกสัปดาห์นี้ ท่านจัดไปแล้วเรอะ -*-
            ครับ บอกทาง LIVE SUPPORT ครับ

Comment

• ซื้อ Logitech Extreme 3D Pro JoyStick มา ว่าจะเอามาขับJet ขับ Heli ใน BF3 ซะหน่อย

ใช้ไม่เป็นซะงั้น - - ขายทิ้งซะดีไหมเนี้ย อายุประมาณ 8 ชม.
              Last edited by atinasword; 1 Nov 2011, 23:26:05.

Comment

• ขอคำแนะนำเกี่ยวกับเกมส์ SKYRIM ว่ามันเป็นยังไง แนวไหน น่าเล่นไหม น่าจัดไหม

เห็นหลายคนให้ความสนใจ เดี๋ยวเล่นแต่แนว FPS - -*

Comment

• ช่วยด้วยครับผมติดต่อไปรษณีย์ไม่ได้เลย

โทรไปตั้ง 10 นาทีไม่มีคนรับสายสักคน เบื่อจริงๆ

RF902532939TH

อันนี้ส่งตั้งแต่ 19 ยังไม่ไปไหนเลย ติดต่อใครดีเนี่ย

EH960590370TH

อันนี้ BF 3 สั่งสดๆเลย นั่งรอทั้งวันนึกว่าจะมาวันนี้ไม่ได้คืบหน้าเลยทำไงดีเนี่ย
                  Last edited by nonyoyo01; 2 Nov 2011, 00:09:43.

Comment

• Originally posted by atinasword View Post
                    ซื้อ Logitech Extreme 3D Pro JoyStick มา ว่าจะเอามาขับJet ขับ Heli ใน BF3 ซะหน่อย

ใช้ไม่เป็นซะงั้น - - ขายทิ้งซะดีไหมเนี้ย อายุประมาณ 8 ชม.
                    ไปหัดขับฮ. ใน Co-op ก่อนก็ได้นะครับ ขับได้ชิลๆดี ไม่มีจรวดมาไล่ตูด พอคล่องแล้วค่อยไปขับใน MP

Comment

• Originally posted by nonyoyo01 View Post
                      ช่วยด้วยครับผมติดต่อไปรษณีย์ไม่ได้เลย

โทรไปตั้ง 10 นาทีไม่มีคนรับสายสักคน เบื่อจริงๆ

http://track.thailandpost.co.th/trac...et/Result.aspx

อันนี้ส่งตั้งแต่ 19 ยังไม่ไปไหนเลย ติดต่อใครดีเนี่ย

http://track.thailandpost.co.th/trac...et/Result.aspx

อันนี้ BF 3 สั่งสดๆเลย นั่งรอทั้งวันนึกว่าจะมาวันนี้ไม่ได้คืบหน้าเลยทำไงดีเนี่ย
                      อยู่แถวเดียวกันเลย...ทีแรกก็ทำใจคิดว่าวันจันทร์มันปิด.....
                      ปรากฏมันส่งให้ตั้งแต่เช้าวันจันทร์เลยครับ.......
                      Last edited by deawpiaro; 2 Nov 2011, 00:10:07.

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
                        อยู่แถวเดียวกันเลย...ทีแรกก็ทำใจคิดว่าวันจันทร์มันปิด.....
                        ปรากฏมันส่งให้ตั้งแต่เช้าวันจันทร์เลยครับ.......
                        ได้ของรึยังครับ

Comment

• Originally posted by ZenJune View Post
                          ไปหัดขับฮ. ใน Co-op ก่อนก็ได้นะครับ ขับได้ชิลๆดี ไม่มีจรวดมาไล่ตูด พอคล่องแล้วค่อยไปขับใน MP
                          ใช้ KeyBoard นะปกติแหละ - -

Comment

• Originally posted by clashpotte View Post
                            ขอคำแนะนำเกี่ยวกับเกมส์ SKYRIM ว่ามันเป็นยังไง แนวไหน น่าเล่นไหม น่าจัดไหม

เห็นหลายคนให้ความสนใจ เดี๋ยวเล่นแต่แนว FPS - -*
                            RPG เต็มรูปแบบ แนวๆ dragon age ,witcher อะไรเทือกนี้ครับ ไม่ชอบแนวนี้ หรืออ่านเยอะๆ ตอบคำถาม แนะนำผ่านไปเลยครับ

Comment

• Originally posted by zeron View Post
                              RPG เต็มรูปแบบ แนวๆ dragon age ,witcher อะไรเทือกนี้ครับ ไม่ชอบแนวนี้ หรืออ่านเยอะๆ ตอบคำถาม แนะนำผ่านไปเลยครับ
                              ผมขอผ่านละนึงคน ไม่ใช่แนวจริงๆ T^T แต่ราคามันมิตรภาพมาก

Comment

• Video ใหม่ครับ

เมพไทยหรือเปล่านี่ มีแต่ภาษาไทย ฮ่าๆๆ เจ๋งดีครับผม

Comment

Working...
                                X