Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [IMG][/IMG]
    Last edited by aha; 31 Dec 2010, 09:58:57.

Comment

• อยู่โบนันซ่า เขาใหญ่ครับ อากาศดีๆมากๆ คืนนี้รอดูคาราบาว เห็นเกม สตรีมแล้วอยากกับบ้านไปซื้อไปโหลดจังแฮะ l4d2 ยังไงวันนี้ก็ต้องซื้อและ

Comment

• ได้ไอดีคืนเรียบร้อยแล้วครับ เย้
        มารายงานตัวอีกรอบฮะ

ID : Trigunห้าศูนย์หนึ่ง

โชคดีปีไหม่ครับทุกท่าน

Comment

• id ผมโดนแบนอะคับ งงๆ เลย ส่งเมล์ไปแล้ว ไม่รู้จะได้คืนไหม ไม่มี cd key ยืนยันอีกเพราะมันดันอยู่ใน steam ไม่ได้จดมา

Comment

• Originally posted by arito View Post
            id ผมโดนแบนอะคับ งงๆ เลย ส่งเมล์ไปแล้ว ไม่รู้จะได้คืนไหม ไม่มี cd key ยืนยันอีกเพราะมันดันอยู่ใน steam ไม่ได้จดมา
            หลักฐานการซื้อขายใน Steam จะส่งไปที่เมล์ที่เราลงทะเบียนไว้ครับ ลองค้นหาดูแล้วส่งไปที่ Support ของ Steam ดูครับ

ปล.ท่าน Rayzieg เปลี่ยนเมล์ที่ใช้กับ Steam ใหม่ด้วยนะครับ เอาแบบไม่ไปใช้ร่วมกับการสมัครอย่างอื่นยิ่งดีหรือใช้ร่วมก็ขอให้ Password อย่าไปซ้ำกัน

Comment

• พี่บอมไม่ยอมชวนเลยอะขอเข้าด้วยครับ
              id tang690

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                กะจะบอกเลิกวันนี้เหมือนกันละ
                ใจร้าย.......55++

วันสิ้นปีแล้ว......อะไรที่ไม่ดี.........ไม่อยากจดจำ........รึอยากจะทิ้งได้........ก็ทิ้งกันไปนะครับ
                สิ่งที่คิดจะทำในปีนี้แต่ยังไม่ได้ทำก็ทำกันซะ..........พรุ่งนี้ปีใหม่แล้วนะจ้ะ.........

Comment

• Originally posted by chelseazaz View Post
                  ปีใหม่ อยากเปลี่ยน PSU กับ CPU ใหม่มากมายเลย 555+
                  6หัวโลด

Comment

• ......ชุมพรหนาวมาก^^

Comment

• ลำปางหนาวกว่า แต่ลำปางไม่หนาวเท่าลำพัง

Comment

• ผมบอกเลิกไปแล้วครับ !

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
                          งั้นสิ้นปีก็ทิ้งแฟนเก่าหาแฟนใหม่อิอิ
                          ออกแนวเลวๆยังไงไม่รู้แหะ

ไม่เลวหรอกครับ บางทีเขาก็อาจจะอยากเลิกกับคุณ 555

Comment

• Originally posted by level7015 View Post
                            6หัวโลด
                            อยากจัดมากมายเลยครับผม เห็นลดราคาเยอะมาก แต่เห็นว่าหลังปีใหม่จะลดหนักกว่านี้อีกครับผม ฮ่าๆๆ ช่วงนี้เล่นแต่ FIFA 11 ยังไม่มีเกมส์หนักๆเลยครับผม รอสักพักไปก่อนครับ ฮิฮิ

Comment

• http://steamcommunity.com/profiles/76561197974193338

ให้ทำแบบนี้เหรอครับตาบอม แอดผมเข้าไปเลยครับ

Comment

• Originally posted by Pang47 View Post

http://steamcommunity.com/profiles/76561197974193338

ให้ทำแบบนี้เหรอครับตาบอม แอดผมเข้าไปเลยครับ
                                จัดการเรียบร้อยแล้วครับท่าน

Comment

Working...
                                X