Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ID : ormสี่gศูนย์den

Comment

• ID teark

Comment

• โอเค เลยครับคุณบอย... คราวที่แล้วที่ผมทำไม่ได้เพราะไม่ได้เปลี่ยนที่อยู่นี่เอง ขอบคุณมั่กๆ

** id : rainya ครับ
        Last edited by rainya; 31 Dec 2010, 03:46:25.

Comment

• Originally posted by Momo View Post
          ID : Mocubic
          add ไม่ได้นะครับ ไอดีถูกไหม

Comment

• Originally posted by pakiller View Post
            add ไม่ได้นะครับ ไอดีถูกไหม
            ส่งลิ้ง steam id ให้เลย ง่ายกว่า

Comment

• id ตามชื่อเลยครับ

Comment

• Originally posted by Chonkie View Post
                ส่งลิ้ง steam id ให้เลย ง่ายกว่า
                จริงด้วย -..-

Comment

• ปกติแล้วเขาไม่ให้เปิดเผย Account Name กันยกเว้นเพื่อนรู้ใจหรือเพื่อนสนิทกันเท่านั้น

แนะนำให้ส่งลิงค์เป็นหน้าโปรไฟล์แทน และอย่าลืมปลอมชื่อแฝงด้วยมันปลอดภัยกว่าเยอะ ป้องกันที่จะโดน Hacker มาเดารหัสผ่านเล่นจนถูกก็เป็นได้

ใครที่โดนแมวบอมขอ ID ขอให้ Edit ใหม่นะครับเป็น Link Profile ตัวเองแทน ผมเป็นห่วง

ปล. ในที่สุดสรรคของผมมาแล้ว ถึงแพงนิดก็ยังกด
                  http://store.steampowered.com/app/42650
                  Last edited by Nazio311; 31 Dec 2010, 01:32:21.

Comment

• ผ่าน

Comment

• มี 4 คนที่ผมหาไม่เจอ คือ
                      1. HappyVista
                      2. aha4062TH
                      3. teark
                      4. denistrY

ช่วยเปลี่ยนเป็นส่งหน้าโปรไฟล์มาทีครับ นอกนั้นผมแอดหมดแล้ว

ปล. วันนี้ Pass
                      Last edited by pakiller; 31 Dec 2010, 01:27:14.

Comment

• Grand Theft Auto IV : Complete (-75%) Lock Zone
                        ิby pass

Comment

• เดี๋ยวนี้ steam ไม่โชว์ชื่อตัวเองในหน้าต่าง friend ตรงกลุ่มแล้วเหรอครับ หาชื่อตัวเองไม่เจอนึกว่ายังไม่ได้เข้ากลุ่ม

GTA เอามายั่วแต่ก็ซื้อไม่ได้อยู่ดีอะ

Comment

• เกมดีๆวันนี้ให้ Oblivion กับ GTA ส่วน L4D2 เหมือนลดไม่สุดเท่าไหร่เลยแต่ส่วนมากก็มีกันหมดแล้วมั้ง

Comment

• Originally posted by Momo View Post
                              เกมดีๆวันนี้ให้ Oblivion กับ GTA ส่วน L4D2 เหมือนลดไม่สุดเท่าไหร่เลยแต่ส่วนมากก็มีกันหมดแล้วมั้ง
                              วันนี้โดน Grand Theft Auto IV : Complete

Comment

• Originally posted by alanna View Post
                                วันนี้โดน Grand Theft Auto IV : Complete
                                อยากได้ GTA 4 แผ่นแท้มาเก็บไม่รู้ในไทยยังหาซื้อยากเหมือนงมเข็มอยู่ไหม เพราะเด็กคนเดียว อดกันหมด

Comment

Working...
                                X