Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไอดีสตีม three24

Comment

• ID Steam : tanawat01

Comment

• ID : aha4062 TH
        Last edited by aha; 30 Dec 2010, 22:20:47.

Comment

• ไอดี zhalvia ครับ

Comment

• วิธีซื้อเกมสตีมข้ามโซนครับ ซื้อได้ 100% ด้วยตัวเอง กดเอา

Comment

• ไอดี ผมชื่อเดียวกับ ไอดีใน ocz คับ แต่ลงท้ายด้วย 99

Comment

• สำหรับคนที่โพส ผมจะแอดเพื่อนไปรับเป็นเพื่อนด้วยนะครับ นามแฝงในสตีมผม CapT*[CAT]

Comment

• Originally posted by thatreech View Post
                  วิธีซื้อเกมสตีมข้ามโซนครับ ซื้อได้ 100% ด้วยตัวเอง กดเอา
                  ท่านเคยลองหรือยังครับ แล้วมันจะมีปัญหาตามหลังอะไรหรือเปล่าแบบว่าน่าสนนะ แต่ก็หวั่นๆ

Comment

• BigDaddy_THA (ตอนนี้อยู่บ้านที่ชุมพร อากาศดีมากครับ ที่บ้านติดทะเลนะครับ อิอิ )

Comment

• Originally posted by i am art View Post
                      ท่านเคยลองหรือยังครับ แล้วมันจะมีปัญหาตามหลังอะไรหรือเปล่าแบบว่าน่าสนนะ แต่ก็หวั่นๆ
                      ลองจนพรุนแล้วครับ มีให้คนอื่นลองด้วยครับ ข้อเสียมีอย่างนึงครับ ผิดศีล เข้าข่ายให้ข้อมูลอันเป็นเท็จแก่สตีม (ตอนกรอกที่อยู่ US)

Comment

• ID : KingGaruda-_] จ้า

Comment

• รายชื่อเหล่านี้ add ไม่ได้นะครับ เอาไอดีนะครับไม่ใช้นามแฝง
                          1. playjomza
                          2. UNiROSSI
                          3. ZhaDeMonian
                          4. aha4062TH
                          Last edited by pakiller; 31 Dec 2010, 00:11:04.

Comment

• ตั้งหน้าตั้งตารอลุ้นเกมส์ใหม่คืนนี้

แต่ก็ไม่รู้จะเลืกเกมไรดีแล้ว อิ่มแล้ว
                            Last edited by Nazio311; 30 Dec 2010, 23:51:24.

Comment

• Originally posted by i am art View Post
                              ลองแล้ว ท่านบอยส่งให้ผมลองเมื่อกี้กด Rockstar Pack ได้แล้ว คุ้มค่าจริงๆครับ GTA4,Maxpayne อยู่ในแอคเค้าผมแย้ววว

Comment

• ID : Mocubic

Comment

Working...
                                X