Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Momo View Post
    อ่านข่าวนี้อย่างฮาเลย

http://gamingdose.com/index.php/news/535-xbox-one-e3-pc
    WTF!!

Comment

• Originally posted by Momo View Post

http://gamingdose.com/index.php/news/535-xbox-one-e3-pc
      เป็นคอนโซลที่กระแสแรงไม่เคยหยุดเลยจริง ๆ

Comment

• Originally posted by K8 View Post
        จริงๆผมก็ซื้อแท้ตั้งแต่สมัย Underground แหละครับ ไล่ๆมาจนสุดท้าย Prostreet แล้วก็ทิ้งซีรีย์นี้ไปเลย ช่วงที่เขาพัฒนาเอนจิ้นเป็นฟรอสต์ไบท์ตอนนั้นเครื่องผมยังเล่นไม่ได้เลยไม่ได้ตามน่ะครับ

ถ้าSPสั้นผมจะได้ไม่ซื้อ ไปจัด Dead Space 2 กับ3 น่าจะคุ้มกว่า
        การันตี ถ้าเป็นคนชอบ SP เล่นได้ยาวๆหน่อยแล้วชอบเนื้อเรื่อง Dead Space คุ้มกว่า NFS สมัยนี้เป็นไหนต่อไหนครับ

Comment

โซนี่ยำTeen MS อย่างหนัก

Comment

• หลังจากที่เล่น the witcher ภาคแรกไป 25 ชม.+

ผมอยากรู้ครับว่า ทำไม witcher 2 ถึงไม่มี shani หรือเนื้อเรื่องของเธอจบแค่ภาค 1 (ผมยังเล่นไม่จบนะ แต่ติดใจ shani เลยไปหาดูข้อมูลในภาค 2)
            ตอนนี้ผมเล่นถึง Chapter 3 ครับ ช่วง triss กับ shani แย่งกันเลี้ยง Alvin

อยากรู้จริงๆ ครับว่า ทำไม ภาค 2 ไม่มี Shani (ไม่รู้มีใครเป็นแบบผมป่าว ผมชอบ shani มากกว่า Triss อีก)
            สปอยผมนิดๆ ก็ได้ครับ ผมยอม (เพราะเล่นมา 25+ ก็ยังไม่จบภาคแรกเลย ภาค 2 โหลดดองเสร็จไว้ละ แง่ๆ ไม่ได้เล่นซักที)
            Last edited by godloveyou; 16 Jun 2013, 05:54:31.

Comment

• The War Z -75% ครับผม ซื้อมาเล่นเกรียนๆขำๆได้นะครับ 55+
              Last edited by clashpotte; 16 Jun 2013, 06:20:45.

Comment

• The Division นี่ไม่ลง pc เหรอครับ

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                  The Division นี่ไม่ลง pc เหรอครับ
                  ไม่น่าพลาด ป๋าทอม แคลนซี่เค้าไม่ทิ้งแพลตฟอร์มพีซีหรอกครับ

Comment

• ผ่านไปหนึ่งวันสำหรับ การอัพเกรดคอมใหม่

Comment

• Originally posted by godloveyou View Post
                      หลังจากที่เล่น the witcher ภาคแรกไป 25 ชม.+

ผมอยากรู้ครับว่า ทำไม witcher 2 ถึงไม่มี shani หรือเนื้อเรื่องของเธอจบแค่ภาค 1 (ผมยังเล่นไม่จบนะ แต่ติดใจ shani เลยไปหาดูข้อมูลในภาค 2)
                      ตอนนี้ผมเล่นถึง Chapter 3 ครับ ช่วง triss กับ shani แย่งกันเลี้ยง Alvin

อยากรู้จริงๆ ครับว่า ทำไม ภาค 2 ไม่มี Shani (ไม่รู้มีใครเป็นแบบผมป่าว ผมชอบ shani มากกว่า Triss อีก)
                      สปอยผมนิดๆ ก็ได้ครับ ผมยอม (เพราะเล่นมา 25+ ก็ยังไม่จบภาคแรกเลย ภาค 2 โหลดดองเสร็จไว้ละ แง่ๆ ไม่ได้เล่นซักที)
                      นั้นสิ ภาคแรกผมก็เลือก Shani เหมือนกัน

=========================================

Saints Row: The Third เล่นจบแล้วเอาไปเลย 9/10 ข้อเสียคงมีแค่เรื่องเกมง่ายเกินไป(ถ้าไปปลดล็อคความสามารถพิเศษบางอย่าง) กับ A.I. ที่ขับรถแทนเรามันขับห่วยบรมส่วนข้อดีก็ตามภาพด้านล่างเลย

- เมืองขนาดใหญ่ที่มีอะไรให้ผู้เล่นทำมากมายให้สำรวจ(สีม่วง)

- สามารถยกพวกตีกันได้ ฮาาาา

- มีอะไรบ้าๆ มากมายในการเล่นและการทำภารกิจเช่น เมาแก้ผ้าอยู่ในผับ

- ภารกิจเผยแผ่ศาสนา ฮาาาาา

- เข้าไปในโลกคอมพิวเตอร์เพื่อแข่ง Tron Bike

- ไล่ระเบิดสมองซอมบี๊

- ไปยกพวกตีกันบนดาวอังคาร

- หรือจะต่อสู้กับแบบชาวไซย่าก็ดี ฮาาาาาาา
                      Last edited by CannavaroJ; 16 Jun 2013, 19:08:01.

Comment

• Originally posted by godloveyou View Post
                        หลังจากที่เล่น the witcher ภาคแรกไป 25 ชม.+

แปะ ลองอ่านดูเองแล้วกันช่วงล่างๆ รู้สึกเหมือนพวกพี่แก แยกทางกันอะ
                        http://witcher.wikia.com/wiki/Shani

Comment

• ไม่นับว่าเล่น co-op กับเพื่อนได้ด้วย

Comment

• Originally posted by detonator View Post
                            ไม่นับว่าเล่น co-op กับเพื่อนได้ด้วย
                            ผมยังไม่ได้ลองเลยครับ แค่ SP อย่างเดียวผมก็รักเกมนี้แล้ว ไว้จบเนื้อเรื่องทั้งหมดจะไป CO-OP ต่อละครับ(แต่จะหาคนเล่นได้ไหมนี้ เกมมันก็นานแล้วด้วย)
                            Last edited by CannavaroJ; 16 Jun 2013, 20:50:01.

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                              ผมยังไม่ได้ลองเลยครับ แค่ SP อย่างเดียวผมก็รักเกมนี้แล้ว ไว้จบหน้าเรื่องทั้งหมดจะไป CO-OP ต่อละครับ(แต่จะหาคนเล่นได้ไหมนี้ เกมมันก็นานแล้วด้วย)
                              Saints Row เล่น Co-op โคตรมันส์ครับขอบอก ฮาดีด้วย

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                                ผมยังไม่ได้ลองเลยครับ แค่ SP อย่างเดียวผมก็รักเกมนี้แล้ว ไว้จบเนื้อเรื่องทั้งหมดจะไป CO-OP ต่อละครับ(แต่จะหาคนเล่นได้ไหมนี้ เกมมันก็นานแล้วด้วย)
                                เมื่อวันก่อน ผมเล่นคนเดียว แต่ประมาณว่า เปิดห้องให้คนสามารถเข้ามา Co - op ได้

เล่นไป แปปๆ ก็มีคน จะจอยเข้ามาเล่นด้วย หลายรอบ ผมงี้ต้องไปปิดเป็น private เลยอะ

Comment

Working...
                                X